Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kosa kubwa mwanamke kumpenda mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mimi ai, Oct 23, 2012.

  1. m

    mimi ai Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kosa kubwa mwanamke kumpenda mwanaume
    ni kosa zaidi mwanamke kuishi na mwanamme unayemuhudumia kwa kila kitu
    ni kosa kubwa zaidi kuishi na mwanamme asiekujali kwa lolote zaidi ya ngono

    bora kuishi na kuku kuliko kuishi na mwanammetapeli na mnafiki
    heshimu uzuri wako ni rasilimali toka kwa mungu alikuumba ufurahie

    nawasilisha
    mimi hapa
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ni kosa kubwa kwa mwanamke kudemand mwanaume bora wakati yeye mwenyewe hana vigezo vya mwanamke bora
    ni kosa kubwa kwa mwanamke kulala na mwanamke kabla ya kufunga ndoa
    ni kosa kubwa kwa mwanaume kumuheshimu mwanamke ambaye ameshiriki naye ngono
    ni kosa kubwa kwa wanawake kuwakandia wanaume kuwa ni wanaume suruali
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    alamsiki
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ni kosa kubwa kila saa kuandika kuhusu wanawake tu!!!!!!!!!!
     
  5. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Maandiko yanasema, Mwanamke ataambatana na mumewe na kuwa kitu kimoja. Enyi wake watiini waume zenu
    Enyi waume wapendeni wake zenu.
    Hapa tunapata kitu kimoja ambacho ni mwanamke na mwanamume wanaopendana na kuheshimiana.

    Tunaendelea na maandiko, yanasema Mwanamume atalima kwa tabu kutafuta chakula.
    Mke mwema huamka asubuhi kabla jua halijaisha na kujishuhgulisha ili kuwapa watu wa nyumbani mwake chakula.
    Hapa tunapata mke na mume wanaojishughulisha kwa ajili yao na familia yao.

    Maandiko hayooo.... Ibrahim na Sara wakafurahi na kucheza pamoja. Tunajifunza kuishi kwa furaha na waume zetu na sio kufurahia kuishi na kuku! Mume/mke ni bora zaidi ya viumbe wengine!
    HAYO ULIYOAANDIKA WEWE MUWASILISHAJI NI UBATILI.
     
  6. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mmmhhh MIMI AI pole sana na mbona umefika mbali sana kulikoni au yameshakukuta? Hutakiwi kujuta kwa kiasi hicho na huu ni mtazamo wako ambao si lazima uwe sahihi especially kwa hoja yako ya kwanza.Kama ni kosa mwanamke kumpenda mwanaume then mwanamke anatakiwa ampende nani au mwanamke mwenzie?
    Kwa hoja yako ya pili na ya tatu hapo ni sawa.Ni hayo tu hayo mengine watakuja wengine waongezee!!!!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    ni kosa kubwa kwa mwanamke kuona yeye ni wa kulelewa tu na mwanamme
    ni kosa kubwa kwa mwanmke kufikiri uzuri wake ndio kila kitu
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nafikiria kutengeneza special strategy ya kukupata............
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pole dada angu ndo game of love hiyo!!tatizo mnapenda ma handsome kwa ajili ya show off
    ndio hapo unajikuta unamnunulia hadi boxer,at the end of the day unakuja gundua ana vimwana kama mia
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Pole sana kwa yaliyokusibu. Ila nahisi kuwa kosa kubwa zaidi lilikuwa kwako kwa sababu ...
    1. Uliwezaje kuishi na mwanaume asiyekujali?
    2. Ulikubaliaje kuishi na mwanaume unayemhudumia kwa kila kitu? Ina maana hana future huyo, kula kulala ....
    3. Ulikubalije kumpenda mtu mwenye sifa hizi mbaya hapa juu?
     
  11. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Nikosa kubwa kwa mwanamke kumkatalia mwanaume pindi anapokutongoza
     
  12. T

    Tetra JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kosa kubwa kuwahukumu wote kwa kosa la mmoja.
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kama kweli umenia huwezi mkosa maana mahitaji yake yapo wazi sana.
     
  14. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    asante sana happines...., KILE IT.
     
  15. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono hoja.
     
  16. piper

    piper JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umetendwa?
     
  17. M

    Mundu JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kosa kubwa kulalamika hovyo hovyo kila mahali
    Ni kosa kubwa kurudia kosa
    Ni kosa kubwa kusubiri vitu vishuke tu kama mana itokayo mbinguni
     
  18. T

    Tetra JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kosa kubwa kuwahukumu wote kwa kosa la mmoja.
    TUNAFANANA HATULINGANI
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijali sana mahitaji yake, mi ntakachofanya ni kumfanya yeye ndio ajitahidi kuyafuata yangu.........
     
  20. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kasema amechoka kulea,so angependa umlee yeye.vp gari ipo?nyumba?familia bora?pesa ya kutosha ipo? tambua yeye ni mhandisi wa mawasiliano. jitahidi umpate for good mkuu.best of luck!
     
Loading...