Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kongamano kubwa kabisa hapa ARUSHA leo tar 27.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Mar 27, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kongamano kubwa bado linaendelea hapa Ar mjini. Mada motomoto zipo hewani,katiba mpya, ikiwepo siri ya maandamano ya CDM. Nk. Pia linarushwa live kupitia radio IMAAN.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    We nawe....

    Kongamano la nini?

    Linaendeshwa na nani na wahutubiaji ni wakina nani?

    Lina malengo gani?

    Linafanyika wapi?


    Kama upo huko ni vizuri ukatupa updates
     
  3. K

    Kivia JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viwanja ya bondeni sekondary. Masheikh woote maarufu wapo. Ni la kitaifa.
     
  4. K

    Kivia JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viwanja ya bondeni sekondary. Masheikh woote maarufu wapo. Ni la kitaifa. Waandaaji ni jumuiya na taasisi za kiislam
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wenye akili zetu tushajua zamani kuwa huko hapafai!
    Ni mwendelezo wa kauli za uchochezi za Sheikh Mkuu Shaaban Simba, sasa zikifanyiwa kazi mikoani!
    Arusha si wavumilivu, mapanga yanaweza tembea anytime!...
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Linahusisha wanasiasi ama ni masheikh tu..tupe full
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Nimepita hapo hamna cha kongamano wala nini...ni mhadhara kama kawaida takbir,takbir
    ajenda zinajulikana
    ant CDM
    ant US
    ant Christians
     
  8. R

    Rangi 2 Senior Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    endelea kutujuza naona bado ni utangulizi tu!
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Nimewasikiliza kwa kidogo (sheikh Basalle na wa kabla yake, Issa kama sikosei). Sijasikia kitu kipya zaidi ya 'malalamiko' yaleyale na 'ushahidi' uleule. Bado wanaendelea kuitizama Tanzani kama nchi ya waislamu na wakristo-wakatoliki pekee! Bado wanadhani adui wa kwanza wa uislamu anatoka nje ya waislamu!

    Nimesikitika sana pale wanapodhani rais aliyepo madarakani 'tulimchagua' kwa sababu ya uislamu wake na hivyo kumkosoa tunamkosoa kwa sababu ya dini yake.

    Wameongea mambo mengi na kusema ukweli mengine ni ya msingi tu lakini wanapoyachanganya na udini inaleta shida kidogo kwa mtu asiye wa imani hiyo.
     
  10. M

    Maimai Senior Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najaribu kufuatilia mkutano ni majungu tupu....oh katiba ya ukristu...oh wizara ya elimu kuna wakristu wengi. Oh freemasons.... Oh balozi wa papa nchini,,,oh mahakama ya kadhi....oh wakristu wamapewa ruzukuoh oh oh6 oh ohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohohoohmara takbiiiiii1rrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ndndhdnddndnd
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    nadhani wanaCDM haina haja ya kuhudhuria hapo kwani shehe mwenyewe ni ant-CDM na hataki eti waisalamu kuunga mkono maandamano ya CDM ...Acheni waende wenzake
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Linahusisha wanasiasi ama ni masheikh tu..tupe full
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Masheikh wanasiasa nje ya mfumo wa siasa kwa vifungo vya taratibu za kazi
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    "The spread of Islam was military. There is a tendency to apologize for this and we should not. It is one of the injunctions of the Qur'an that you must fight to spread Islam."
    — Dr. Ali Issa Othman, Islamic Scholar
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tusubili makamba atakuja na tamko...
     
  16. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ukweli unazidi kudhihiri, kongamano linasikika nchi nzima kupitia radio imaan fm, mfumo kristo.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    ant kitimoto
     
  18. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ukweli juu ya mfumo kristo unazidi kuwekwa wazi, ni kongamano kubwa linaloshirikisha masheikh wakubwa nchi nzima, msikilizeni sheikh Ilunga now live via Immaan Fm
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    alh akbaruuuuuuuu
     
  20. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mfululizo wa haya makongamano ya waislamu, ni kama nyoka kakanyagwa mkia, hayana kikomo hadi bungeni, waislam wanaibua yalofichika kwa miaka mingi, Mfumo Kristo ulioasisiwa na Mzee mchonga, Kafiri Nyerere
     
Loading...