Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kombani, Werema (Star tv) & Wassira, Nape (TBC)

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by commonmwananchi, Apr 15, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Leo kumekucha na mpango mahsusi tunaona serikali imeamkia rasmi na mpango mahsusi wa kuutetea muswad uliokataliwa na wananchi wa katiba mpya.
    *Tatizo nilionalo ni pale mwanasheria mkuu wa serikali anapojitokeza rasmi kutetea rasimu hiyo ya katiba ambayo ni wazi ilikataliwa tangu siku ya kwanza.
    *"constitutional review act" anataka wananchi tuikubali na haina shida ila tatizo ni uelewa wetu wananchi.
    *khs vifungu visivyoguswa,anasema kizazi cha DOT COM kisaidiwe ili kielewe historia ya nchi.
     
  2. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wapuuuuuuzi kweli hawajitambui hawajui kinaxhoendelea duniani wanang'ang'ania kuwa mwisho wa yote maamuzi yatatolewa na serikali na sio wananch.i ama kweli sikio la kufa halisikii dawa. acha wapige makelele sisi tunajua tutakacho kifanya.
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalia star t.v mh werema na mh kombani wanazungumzia mswada wa sheria ya marekebisho ya katiba.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    pumbafu kabisa historia gani hiyo ya kutufanya watumwa? hatutaki tenaaa
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Epuka kuonge na kuangalia mtu JANGILI, ZIMA TV
     
  6. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Among the hopeless persons academically Werema is one of them.
    Very poor and incompetent.
     
  7. g

    gonja Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    startv wanashangaza kabisa.kwanini wasimweke tundu lisu au mbowe nao wakakanusha au kukubali hoja?kuna siku tena wamemweka kigwangala na dada mmoja.haileti ladha ya kutizama kwan twajua kuwa dodoma wapo wabunge wa upinzani.wanakuwa bias kitu kinachowapunguzia watazamaji.mza waweke govt na upinzani,dar au ddm wafanye vivyo ivyo.
    kuhusu katiba nategemea muswada utarekebishwa uendane na matakwa ya wengi ili wasivuruge amani
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ikumbukwe, hiki ni kizazi kipya kinachohitaji mabadiliko ya dhati. Wajiepushe KUKURUPUKA.
     
  9. g

    gonja Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Werema isnt a lawyer bt a politician.mtu ukishakuwa Ag anaota ubunge na uwaziri kama chenge warioba et al.kwnini mtu akishaingia wenye politics anapoteza uhalisia na taaluma yake?
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Zamani nlijua werema ni smart lawyer.jamaa anaugoigoi mwingi sana .mdundo uliopo ni wa katiba mpya na wata ucheza tu
     
  11. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaah, Bring my Machine Gun, some ppl are alive just because its illegal to ****** them, without this hopeless guys, Tanzania could be one the best ever country in Africa to live.
     
  12. k

    kakini Senior Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi unajua CCM wana watu unproffessional na incopitent wengi sana?
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waache waupigie debe kwenye Media, wakija kwetu tutawaonesha the true color ya hiyo Dot Com generation ambayo wao wanaiishi kinadharia tu....

    Labda muishie huko huko na bungeni na msije huku nje kwetu, you will see what we are determined to do and what we can......

    Zama za kuburuzwa tulikwisha kuzipa mkono wa kwa heri
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    AWULETHE UMSHINI WAMI,,,,,,,,,, niwamalize wapuuzi kama kina werema,kombani,wassira,karamagi,rostam nk ujue nina hasira hapa mpaka basiiii
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    sina imani nao manake hata jaji anaonekana kutetea maslahi ya CC badala ya maslahi ya watanzania wote kwa ujumla,mengi tu amekuwa akiyaficha ficha anapotetea miswada na hata sheria,nlimtoa akilini alipotaka spika aite askari wa bunge waje kumkamata wenje badala ya yy kusimama kidete kuona haki inatendeka kama vifungu vya bunge vimekiukwa. Pili waziri alishasema watanzania hawahitaji katiba mpya sasa ataongea nn cha maana huyu mama???? sidhani kama kuna jema litakalotoka vinywani mwao.
     
  16. k

    kakini Senior Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maslahi ya kombani na werema katika maswala ya sheria ya nchi hii yanaonekana ni kuitetea chama chao kuna hoja ya tundu lisu mahakama kuingiliana na ukada wa CCM hata makinda nae anaunga mkono maswala ya ukada
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani leo ndo nimegundua spika ni boga kabisa....
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hivi spika anaongozaje bunge Pinda mara ndiyo sijui siyo
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    pinda ana hangover za konyagi za jana kwenye party ya wabunge .....kasema ndiyo mara mbili spika hataki ..hili limama hili
     
  20. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    na msijali IT IS A MATTER OF TIME. na ukweli utaeleweka hivi punde,iko siku wataelewa kuwa sauti ya wachache nayo huwakilisha wengi.
    harakati zinaendelea na imewalazimu kupiga kura kwa kuhesabu badala ya NDIO OOO!
     
Loading...