Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kitu gani ulifanya utotoni hutakaje ukisahau?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mak89, Oct 7, 2012.

  1. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Enzi hizo, nilikuwa na rafiki yangu wa kike na tulikuwa majirani basi watu wakawa wanatuita wachumba hao. Kuna siku alikuja nyumbani na kunikuta basi tuka cheza cheza pale mara nika mwambia twende ni ka kunyooshe basi mtoto wa watu akakubali tukaingia chumbani, nika mwambia vua nguo ulale nae akafanya kama nilivyo mwambia basi nikachukua pasi ndiyo pasi ya umeme nikachomeka kwenye switch na kuikoleza ikawa ya moto kweli nilivyomaliza nika pachika kwenye **** nikatoa pasi ikiwa na nyama mtoto wa watu alitoka chumbani mbio mpaka kwao akiwa uchi weeeeeee ikawa balaa. Je we unayo ipi ambayo hutaisahau?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, yaani ukamuunguza kwa bibi?? Alipona? Sasa hivi kwa bibi kunatumika?
     
  3. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Siyo kwa bibi ni kwenye ta** na we yako ipi?
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! me kipindi hicho nyumba za kupanga hazina siling bord kwa juu...sa ikifika saa nne tano hivi napanda juu kupiga chabo kwavyumba venye mke na mume bana...siku moja wakati napiga chabo si nikateleza na kuangukia chumbani kwa wandugu walikuwa wanabanjuana bana...nilichezea kichapo we acha tu..
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jf raha.mimi nililazimishwa kulia,kila nikijaribu machozi yalikuwa hayatoki{kuna mdada alikuwa anatu bully}sielewi kwa nini alikuwa na hiyo power.kufika nyumbani nikawa na practise kwenye kioo.siku ya 2,nilivyoambiwa ikawa easy.huyo dada alikuja kufukuzwa shule,maana alifanya vituko kwa watoto wengine.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yaani nimeangua kicheko hapa! Kama nakuona ulivyo panic kama mjusi alieanguka kati ya watu.. Sina mbavu!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani unacheka badala ya kukemea??


    Kanikumbusha mambo ya kulala kwenye tenti afu kunamtu ana mke washindwe kujizuia.

    Tenti huwa linayumba.

     
  8. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Hapa nadhani jamaa walikupa kipigo cha kufa mtu
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ni noma mkuu..ilibidi niombe uhamsho nirudi shule karibu na home..aibu kubwa sana...
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kimtindo mkuu,mdada alikuwa na huruma so alinitetea coz nillikuwa bado dogo.....balehe mbaya sana..
     
  11. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Duuuuhhh kweli utoto raha
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa bonge la mvivu wa kutumwa na sista zangu (last born), mida ya kazi ikifika naenda room afu naingia uvunguni mwa kitanda, watatafuta mpaka wachoke. Iyo siku nimejificha uvunguni kumbe sista mkubwa kastukia dili akamwambia baba afu mzee alikuwa mkali balaa! Basi taratiibu wakaingia sisters wawili na mdingi, wakatoa godoro na chaga zake, nikatolewa mzima mzima, kichapo chake sitosahau hadi leo, lol!
     
  13. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaa, kweli utoto raha sana nilikuwa mama akipakua mboga mie naangalia kwanza lile bakuri lenye nyama nyingi.
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilipokuwa darasa la kwanza, mwalimu akitaka kunipiga na mrushia mkojoo ili asisogee karibu yangu, yani nilikuwa mshenzi sana :biggrin:
     
  15. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Jf is stressfree
     
  16. P

    Prince Dikembe Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me sitasahau siku 1 nikiwa darasa la kwanza nikaamka asubuhi kumuomba hela mshua ili nika2mie xcul, akanitosa siku hiyo, basi nikaweka mgomo wa kwenda shule siku hiyo na nikaanza kumfuatilia kwa nyuma kila mahali alipoenda siku hiyo hadi jioni, aliporudi alinikamata na nikachezea kichapo heavy, dah ctasahau ile siku!!
     
  17. B

    Blue Pearl Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku nilikula mtama si wa kitoto kwa kuchokoza watoto wa maandazi road :lol:
     
  18. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tulivyokuwa watoto (around miaka 8 hivi), tunalala pamoja na watoto wa kike wa jirani mwema bila wazazi kuwa na wasi wasi. Kumbe hawakujua kajogolo kangu kalikuwa makini japo hakatapiki. Siku moja mzazi akaingia ghafla room na kukuta blanket imevurugika. Si akoana bora atusaidie kutufunika vizuri, kwa butwaa la aina yake, akukuta mitoto iko uchi, chupi kule! wanahema kwa panic.
    Sijawahi kufinywa ktk maisha yangu kama siku hiyo. Uzuri ni kwamba siri ilifichwa na mama manake lingetimka bifu la kufa shetani kama mzazi wa mtoto wa kike angeambiwa.
    ukawa ndo mwisho wa kulala kitanda kimoja.

    1. waliocheza kombolela nadhani watakuwa na experience inayofanana na hii.
    2. waliocheza mchezo wa kujipikilisha nadhani watakuwa na the same experience.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahaha Scofied ya kweli haya?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. m

    muhanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kukoja kitandani... hili sitasahau..... unakojoa halafu asubuhi unapigiwa kindumbwendumbwe chalia na makopo matakoni mtaa mzima unapitishwa ilikuwa balaa ya ajabu... siku hizi jamani tumestaarabika hata kama mwanao anakojoa unampa ushauri na kumsaidi kumuamsha asikojoe kojoe, lakini zamani.... lllohhhh ilikuwa kiama jamani acha tu
     
Loading...