Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kitu gani kizuri zaidi ambacho ulishawahi kufanyiwa na boyfriend/girlfriend,mpenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Miss Parliament, Jun 30, 2011.

  1. Miss Parliament

    Miss Parliament Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya tunaanza,ni kitu gani zaidi ambacho umeshawahi kufanyiwa/kumfanyia mtu wako uliye naye? na je kama hakuna,unahisi huo uhusiano wako si wa dhat?i mean kwamba unahisi huyo mpenzi wako uliye naye sio special?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kua nae tu ni kitu kizuri cha kutosha!!
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Te te te! lizy umenigusa. dah umenikumbusha mbali.
     
  4. Miss Parliament

    Miss Parliament Senior Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizzy,

    thanks,sio kwamba nitamuacha pengine nitabuni mradi!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    ku kimbizana
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimemaanisha kwamba kitendo cha kua tu na huyo mwenzangu...yeye kua na mimi...wewe kua na wako...yeye kua na wewe ni kitu kizuri tosha!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh mbali wapi huko TK?!Tuambizane basi.....!
     
  8. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maudhi, nakudanganywa
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    alinipiga kibuti wakati nimesha mchoka kabisaaaaa, ilikuwa tamu saaaaana kwangu.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2004 mpenzi wangu wa muda huo ambaye tulikuwa tunaishi pamoja,kila mtu alikuwa na kwake lakini tulikuwa wiki kwangu wiki kwake alinitayarishia suprise birthday party bila mimi kuhisi kitu akaalika marafiki,mwanamziki na kila kitu na kuniambia leo usiku kwenye saa mbili naomba uje kwangu umependeza kuna mjomba nataka tukamsalimie,kufika pale giza tupu ile nataka kuondoka taa zote zikawashwa na watu wakaanza kuimba 'happy birthday' sitaisahau siku ile wala yeye sitamsahau kaolewa na ni tajiri hivi sasa.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa ilikuaje mkaachana?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Kutoka kazini na kukuta kabati lenye nguo zangu limehamishiwa chumba cha watoto.
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,968
    Trophy Points: 280
    Hahahahaahahah..
    Mamndenyi, unamaanisha kikapu chenye nguo zako!???lol teh teh teh..
     
  14. s

    shalis JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu JF nimeachana na kambi ya ukapera na kuamua kujiunga moja kwa moja maana nimekuwa msomaji muda mrefu.
    nawasalimu wote.
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kunipa!!!!:A S 114:
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mazuri yapo mengi, lakini kila wakati huwa nakumbuka ule wimbo alioniimbia nilipojifungua mtoto wetu wa kwanza sikujua ana sauti nzuri vile na kila wakati nikiusikia huo wimbo huwa natabasamu.
     
  17. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naamini hamna kitu kizuri zaidi ya mimi kummegea hio kitu ni priceless afta all hajanioa.
     
  18. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kumbuka Mpenzi wako ni mirrow yako..hivyo basi kama anafanya vile wewe unapenda au unataka basi Mpenzi wako binafsi ndiyo special na siyo kile kitu kinachotoka kwake au kinachoenda kwake.

    Huwezi kujua mpenzi wako ni special kwa kulinganisha na vile jamii inavyosema au inavyotaka. Anayempa mpenzi wake andazi kwa hela aliyoangaikia siku mzima anaweza kuwa special kuliko yule anayempa mpenzi BMW kwa hela ya wizi na huku mpenzi akijua.. Kama ninavyosema daima mapenzi ni myth na ni ngumu kujua..lakini pia ni rahisi kuhisi...
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Namaanisha kabati la nguo, yaani kabati zima la mbao ya mninga, siyo kapu ati.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    heee, nini hiyo.
     
Loading...