Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kitu gani kinafanya nchi yako kuwa ya kipekee? Unique

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Apr 28, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
  2. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    TANZANIA
    THE ONLY UNITED REPUBLIC IN AFRICA
    plus
    The magnificent free standing Kilimanjaro mountain, the endless plains of the Serengeti and the exotic spice islands of Zanzibar
    mt kilimanjaro, snow above the clouds
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    serengti plains
    [​IMG]
    Zanzibar beaches
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG][/QUOTE]
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Simba wanaopanda miti aisee Kule Manyara National prk ni kiboko yao hiyo ni evolution in making hakuna pengine duniani revolution unaiona hivi hivi
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  4. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chatu wapanda miti kule Tarangire nao wanaifanya Tz kuwa ya kipekee. Nakuleteeni picha muda si mrefu.
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    hii kweli imeenda shule, nimeifagilia
     
  6. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kama kawa, nakusubiria mwana.
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hao chatu sijawahi sikia ah kumbe nchi yetu bado evolution inaendelea ehhh na si mnajua mwanadamu wa kwanza alitoka hapo arusha hata ushahidi wa nyayo tunao miaka kilioni kazaaa...
     
  8. inols

    inols JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yametunufaisha je? Pity my fellow tanzanians!
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Just to imagine what we can achieve with unique resources not available to other counties. pia tunaelimishana tuone jinsi ja kutumia maliasili yetu ata kwenda kutembelea tuu kwa sikuku inaendeleza uchumi.
     
  10. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    nina uhakika yametunifaisha, hata kama chembe bado ni manufaa, manufaa mengine ni indirectly, sio kila kitu kinaonekana, kuna watalii wengi wanakuja nchini, ni vitu vingi sana wamestimulate, na mapato yaliopatikana utakuta yametumika katika maeneo mbalimbali ya jamii, hizo barabara tuu wakijenga sio za watalii peke yao, na jamii yetu pia, sifa ikipata tanzania ni nzuri basi watanzania wote wanafaidika , nchi yenu nzuri, kuna manufaa mengine sio ya uchumi tuuu, maisha yana mahitaji mengi, mojawapo ni kusifiwa na kuheshimka k wa sabbau ya uzuri na upekee wako
     
  11. A

    Africana Jr. Senior Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwepo wa Ngorongoro crator, the moving sand, oldonyolengai,vyura wanaozaa kama mamalia na tanzanite. Mungu atupe nini tena tumeshindwa wenyewe kujiendeleza.
     
  12. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    ila ni kweli, si mchezo
     
  13. i411

    i411 JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo moving sand ni ipi na iyo sehemu ikowapi sijawahi sikia au nimesahau unajua kuna vituvingi bongo tunachukulia mzaa kwavile tunaviona Mara kwa mara
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu,nchi yetu si wabunifu pamoja na kujitangaza.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Maisha magumu kazi hakuna, tofauti ya kipato ni kubwa saana kati ya matajiri na masikini lakini hatulalamiki.
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu tunatumia AKILI zaidi kuliko UFAHAMU!

    Ufahamu ni rasilimali Mama, Bila huo rasilimali nyingine zote ... zinatupelekea magonjwa , ufisadi , umasikini na pengine hata vita!!

    Tanzania tunahitaji kuamaka Kiufahamu ...akili tunazo sana ..za kutufanya wajanja wajanja (KAMA HAO MAPACHA WATATU HAPO CCM)... na kutengeneza ufisadi..

    Mtu mwenye ufahamu wa kutosha unamjengea UTU wa kusimamia AKILI na MALI ZA ASILI zinazotuzunguka!! Bila Ufamu wa kujenga Utu ... Tanzania na rasilimalizetu ... tutakuwa na akili zinazolingana na hao simba wapanda miti kwani TUMESALITI UTU wetu!! ... Tanzania AMKA kiufahamu ... that is all ..Kusoma na kuelimika kiakili hakutoshi tunahitaji kueleimika kiutu pia!!
     
  17. i411

    i411 JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumejawa mito na bahari Haina misimu unasema kazi akuna haPo pa kuanzia
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tanzania nchi nzuri sana sema mafisadi ndio wanatuangusha
     
  19. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mapacha gani hao?
     
  20. A

    Africana Jr. Senior Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo serengeti na huwa ina-shift toka sehemu moja kwenda kwingine. Mchanga mweusi mwingi sana kwa mbali unaweza sema mlima flani. Chunguza mkuu
     
Loading...