Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kitu gani kinachokufurahisha katika uongozi wa mama makinda?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by zumbemkuu, Jun 14, 2011.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mimi napenda sana anapomtaja TUNDU LISSU, utasikia LINDU LISU kaa chini.
    au siku ile CDMA walivyosusia hotuba ya ya JK, yule mama nusu alitoa macho km chura.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nilifurahi juzi alipokea kiingereza .....can you please arise.....(can you please stand-up) nikamuona kama vile amepigwa shoti ya umeme vile baada ya kuona amekosea!! alikuwa anawakaribisha mabalozi wakati wa hotuba ya bajeti....
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha. hata mimi nilimuona.
    ila napenda zaidi akimtetea waziri mkuu akiwa amebanwa sana kwa maswali ya papo kwa papo.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Jamani msameheni bibi yetu kazi aliyopewa hakutegemea makuu kutoka kwa vijana wa CDM
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    kila atoapo maelekezo ya ziada e.g (majibu kwa kifupi) hamtendei haki muuliza swali kwa kusahau kuwa muuliza swali huuliza akiwakilisha makumi/maelfu kama si mamilioni ya watanzania.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    siku atakayofukuzwa ale ntafurahi sana
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    huwa anachanganyaga na kilugha kidogo! ila jf kiboko sana mmezisakama nywele zake mpaka kazitengeneza!!!!
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nimefurahi alivyofunga uzio knyama, maana angewaambukiza raia kichwa butu.
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    makinda oyeee!
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Zile wigi ni kiboko sijui anazitoa wapi...
     
  11. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    usikariri sana yuko sawa tu..
     
  12. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    kiswahili chake cha kilugha ingawa yuko mjini miaka na miaka..
     
  13. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu haiwezekani. Hii ilikuwa tafsiri ya moja kwa moja kutoka kwenye lugha/kabila lake na wala si kiswahili. " Tafadhali amkeni" Angetafsiri kutoka kiswahili- " Tafadhali simameni" - asingepiga nje kiasi hicho.
     
  14. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Bwa ha ha ha. Kwa kweli mama anajitahidi, ila sema tu kazi yenyewe inamzidi kimo. Viatu vya Six vinamtesa sana.
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili jina la TUNDU LISU lilishamshinda siku nyingi. Mara kwa mara analikosea. Nadhani huyu jamaaa anamtisha sana.
     
  16. M

    MBONILE New Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She is not serious. Amezidi mno kuwa shabiki wa CCM/UKADA umemharibu hajui hata kanuni za Bunge vizuri.

    Nadhani hakustahili kupewa ile nafasi ila CCM walimchomeka tu pale kwa maslahi yao binafsi.
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi ana mume huyu mama nataka nimtokee
     
Loading...