Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kitu gani hutufanya tuwe na mpenzi zaidi ya mmoja?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Apr 7, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Unakuwa na mpenzi wako,au hata mke/mume lakini unajikuta umeshawishika kuwa na mahusiano nje hii inatokana na nini??haswa?je nikuwa uliyenaye umemuchoka?lugha lahisi hakuna maelezo!!!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tusimsingizie shetani wala tusiseme ni bahati mbaya. Hulka zetu za kushindwa kuzuia tamaa zetu za kimwili. Pia ukiwa na hofu ya Mungu dhamira yako itakusuta na utazikemea tamaa zote mbaya
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaume: Hawakuumbwa kuwa na mwanmke mmoja...huwezi kupingana na necha.

    Kwa wanawake wenye tabia hiyo: Umalaya, mwanamke anapaswa awe na mwanaume mmoja tu.

    Narudi kitandani.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mzee wa infidelity naona unatetea kazi zako za nje a.k.a over time
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    odm umenifanya nicheke mwenyewe! Sisemi zaidi,,lolz
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    odm umenifanya nicheke mwenyewe! Sisemi zaidi :hug:
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mzeewa infidelity ni nani mpenzi?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini unacheka afu unasahau kale kakitu? BTW unao wangapi wewe?
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Asprin the tiger shark ndio mzee wa infidelity.
    Nakupenda na hicho kipaji chako cha kazi za nje na valuer na konyagi zako
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hizi ni tabia tu za ukware kama mtu una mazoea hayo huwezi kuacha!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...dah, mimi nawashangaa sana aisee. Mmoja tu kasheshe.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Basi kama nihivyo iwekwa mkataba ili kutoa mwanya kwa wengine round iwafikie
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmoja tu kasheshe kwamba? Fanya utafiti kwako mwenyewe halafu extend to your fellow!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nazjaz hebu soma hapo chini kwa kiswahili

    The Following User Says Thank You to Nazjaz For This Useful Post:

    Asprin (Today)



    Afu hebu fanya logistics basi tunywe wote valuu siku moja afu tujue cha kufanya.
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shikamoo babu, necha kwa wanaume tu??
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Babu shikamoo
    Mie sijawahi kukataa point
    yako hata siku moja lakini leo
    imenibidi.....

    Kama mwanaume
    atakuwa na mwanamke
    Zaidi ya moja na huyo mwanamke
    lazima atakuwa na mwanaume zaidi ya
    moja mfano kama uko na mke wa mtu na
    we tayari unawako nyumbani
    tayari huyo mwanamke ana wanaume wawili na we
    Unawanawake wawili ..kwa hiyo huwezi sema ni malaya..
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni tamaa tu mpendwa mwisho w siku unarudi kwa mkeo/mumeo. Na wengi hukuta kuna gapes compared na kwa mke/mume.
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi umesema
    hata GF ana BF wake
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Marahaba kajukuu........Yap. Kama unabisha kayaulize majogoo, mabeberu, simba, nk nk......ulishawahi kuona mafahari wawili wamekaa zizi moja? Thats nature bana....mwanaume lazima amiliki bidhaa ya kike zaidi ya moja

    Marahabaa kajukuu...

    Mwanaume anayetoka na mke wa mwanaume mwenziye, naye ni malaya. Mi nazungumzia mwanaume anayetoka na mwanamke ambaye hana mume/mwanaume wa kumwondolea mauzito na majimaji yasiyotakiwa mwilini....

    Narudia kauli yangu:
    Mwanaume akitoka na wanawake zaidi ya mmoja, ilhali si mwanamke wa mwanaume mwingine, hiyo ni halali kabisa kwa mujibu wa necha.
    Mwanamke akitoka na zaidi ya mwanaume mmoja...Malaya.

    Narudi tena kitandani......ole wake atakayeniamsha!
     
  20. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wanawake ni wazuri na wanaume ni wazuri. kila mmoja humtamani aliye mzuri so hata km una mke/mume huwezi kujizuia.
     
Loading...