Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kisa kingine cha kusikitisha..................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masikini_Jeuri, Aug 17, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mama mmoja mkazi wa Nkuhungu hapa mjini Dodoma, jana amelia kwa masikitiko makubwa na kutoamini baada ya kumkuta mpwawe wa umri wa miaka 4 akiwa kaumizwa vibaya kwa kupigwa na kuchomwa na pasi mgongoni na shangazi yake mdogo (Binamu yake huyu mama). Shangazi mkubwa aligundua hilo baada ya kupita siku 3 tangu mpwa atendewe ukatili huo! (Tunalo la kujifunza hapa wazazi na walezi)!

    Mtoto huyo amabaye amefiwa na Baba (Kaka yake na huyu mama) alichukuliwa kuletwa kutunzwa na shangazi yake hapa Dodoma na wakati huo huo huyu Mama alikuwa anaishai na binamu yake (Shangazi mdogo) amabaye ndiye amekuwa akiwasaidia kazi za pale nyumbani kama dada wa kazi.

    Kwa mujibu wa maelezo ya mtoto ni kwamba amekuwa akifanyiwa vitendo vingi sana vya kunyanyaswa na kuteswa na tukio hili ni baada ya kujinyea! Shangazi mdogo kwa hasira alimshushia kipigo mtotto huyo na hiyo haikutosha alimwamuru avue nguo na kisha alimchoma na pasi ya umeme mgongoni ! Ili kuficha maovu haya alimtishia kuwa atamwadhibu zaidi akija kumsema kwa shangazi mkubwa na pili alimvisha pull over kila wakati shangazi mkubwa akiwepo; Piga picha ya mateso aliyovumilia mtoto huyo kwa siku 3!

    Kilichosababisha kugundulika jana ni baada ya shangazi mkubwa kuchelewa kuelekea mihangaikoni alipitia chumbani kwa mpwawe na kugundua kuwa amekojoa kitandani. ndipo alipomwamsha na kumkuta akiwa na nguo nzito mwilini na zikiwa zimelowana. Hivyoa limvua nguo zote na ndipo alipokutana na jambo la kusikitisha........!

    Alichokifanya shangazi mubwa ni kumsafirisha huyo binamu yake arudi kwao! Nampa pongezi kwa moyo wake wa kusamehe lakini pia sidhani kama ni hatua sahihi! Anasema anahisi kuwa endapo angechukua hatua ya kisheria ni wazi huyu binamuye angefungwa na hilo huenda lingepelekea kugombana nandugu zake ambao ni wazazi wa huyu Binti (Binamu). na pili kwa ukatili huo anaogopa kuwa baada ya kutoka huyu mtu anaweza kuja kumdhuru hata kwa kumuua.

    Wana JF hasa sie wazazi na walezi naomba kwa pamoja kwa nafasi zetu tuwaombee wanetu! Tuombe ulizi wa Mungu kwa wanetu! Pili tuwaombee hawa wanaotusaidia kulea wanetu!

    Mungu aingilie kati!:amen:
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! huyo mwanamke ana roho ya kikatili sana.
     
  3. Braniac

    Braniac Senior Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh no comment
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Na Mungu wetu aliye hai na amfanya huyo shangazi mdogo TASA!! Asizae hata mjusi wa kupandikizwa! Ana pepo la mauaji huyo.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Visa kama hivi ni kuvipeleka mbele ya sheria sijui angekuta amemuua huyo mtoto ingekuwaje kuna watu wana roho za kikatili sijui wanapokuwa wanafanya matendo kama hayo hasa kwa mtoto mwenye umri huo anakuwa anajisikiaje au laiti kama huyo anayefanya kitendo hicho angekuta mwanawe anafanyiwa hivyo angejisikiaje au angechukua hatua gani kwa kweli ni jambo la kusikitisha sana.

    Hapo kwenye nyekundu najaribu kufikiri ila sipati jibu :confused2: sijui kama mtu mwingine akute mtoto wake amefanyiwa hivyo anaweza akasamehe kwa kuogopa kugombana na ndugu zake.
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :pray: aisee inasikitisha saaana.
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    eeeiii...lakini jamani kuna watu wakatili ana jamani.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ee bwana sasa ile movie vipi?
     
  9. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu wewe unapendaga kweli kwenda off topic, movie nPM nkupe maelekezo, hivo hii story umeisoma kweli weye???
     
  10. m

    mramba Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ash!
    Huyu shangazi mdogo ana moyo au jiwe la mtoni!!.
    Na huyu shangazi mkubwa leo kachelea asigombane na nduguze je, ingekuwa ni mwanaye kafanyiwa hivyo pia angechelea au ni kwa sababu siyo wake?
    Na kama kaogopa hao nduguze watakaomsema vibaya na huyo mama wa mtoto huyo asiye na baba haogopwi ataumia roho na kusema vibaya? AU KISA MTOTO WA MJANE??
    Shangazi mkubwa hajatenda haki hata chembe na simpongezi balli namlaumu.Angepeleka mbele na mambo yendelee kihaki ili kila mmoja alipwe ujira wa kazi yake!
    sasa leo umeogopa ya ndugu zako na ya Mungu wako utaogopa lini shangazi mkubwa?
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha.. Bora uishi na mnyama kuliko ukutana na binadamu kama huyo.
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndugu zanguni;

    Mimi niliposikia milisismkwa! Kwani nilipiga picha ya kuwa jr ndo mtoto anayefanyiwa haya yote...............! Oooh Mungu atusaidie kwa kweli ndio maana nikapongeza moyo huo wa Shangazi..................Binafsi NINGECHUKUA HATUA KALI SANA! Iwe fundisho kwa makatili wengine wote!:mad2::mad2::mad2:
     
  13. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eee Mungu mpe ahueni huyu mtoto na mpunguzie maumivu! wakati mwingine huwa nashindwa kuamini kabisa kama roho hizi katili pia zinaamini kama kuna moto wa milele. Shangazi mkubwa amekosea kidogo kabla ya kumrudisha kwao angemvizia wakati amelala akamchoma " maeneo" ili asije fikiri siku moja kukutana na mume nae apate mtoto wake, yaani kifupi nagemfanya tasa kiaina.
     
  14. D

    Dick JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke ana roho mbaya kuliko shetani. Tumwombe Mungu ampe nafuu huyu malaika (mtoto).
     
  15. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shangazi mkubwa pia wa kulaumiwa. she is nt responsible at all!! kwa nini anafcha maovu?
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mungu aingilie kati!:amen: Huo ni ushenzi uliopitiliza kituo, what do you expect from a 4 yrs kid? Kaniaribia
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    maskini huyu shangazi ana roho kama mkaanga sumu..hivi kuna watu hawajui uchungu wa Mwana? so sad
     
Loading...