Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni kipi chuo bora kabisa cha teknologia ya computer tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHOCKSTIC, Feb 29, 2012.

  1. C

    CHOCKSTIC JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    wadau kwanza nabisha hodi jukwaani.naomba mnikaribishe.nimekuwa nikifuatilia mijadala mingi inayoendelea humu JF kwa muda bila kuchangia chochote,si kwamba nilikuwa sioni cha kuchangia,bali nilikuwa nalisoma jukwaa kabla ya kukurupuka.nimetafakari na kugundua hili jukwaa lina manufaa makubwa kwa jamii likitumiwa vizuri,kufupisha hii mada isiwe ndefu ikawachosha naomba wana JF mnikaribishe nami niwe mmoja wenu.kwa kuanzia naomba msaada wa kujua ni chuo gani kiko vizuri katika field ya technohama?kiasi kwamba mtu akimaliza chuo anakuwa expert katika field hiyo badala ya kuwa tu na elimu ya kukariri kwa ajili ya kufanyia mitihani?ni hayo tu kwaleo,ahsanteni.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    No place like coet na Dit.
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kichwa chako cha habali na maelezo tofauti.......huku unazungumzia chuo....huku unaongelea watu wakukaribishe jukwaani hebu nenda kajipange
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    vyuo vya tanzania ubabaishaji mtupu.....ila kidogo new horizons wanajitahidi
     
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    duu mkuu, coet hawana field ya computer tena nowdays ni CoICT mkuu upo chuo gan bwana.
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    The upcoming 'Teknob@se Training College' wanajitahidi sana hasa katika Mobile Engineering, network na hardware engineering
     
  7. C

    CHOCKSTIC JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Hiki chuo 'Teknob@se Training College' kiko Dar au?naomba msaada hapo mkuu.
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    St. Joseph
     
  9. D

    DOMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Udom pale infomatics
     
  10. C

    CHOCKSTIC JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    wadau bado niko njiapanda,maana vimetajwa vyuo sita tofauti.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    St.joseph college of technology!
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    chagua kimoja kati ya hivyo....
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usiwe mvivu kusoma thread mkuu
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    coict kimeaanza lini na kiko wapi mkuu?
     
  15. C

    CHOCKSTIC JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    angalau naona St.joseph college of technology kimetajwa mara mbili.
     
  16. C

    C programming JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Kasome techo brain chuo kizuli sana jamaa wana oracle,cisco na microsoft certification
     
  17. G

    GHANI JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CoICT- College of information and communication technology, progra kama tele eng and computer eng and it tech zimeondelewa coet wameungana na ile school Ict wakaform CoICT.
     
  18. B

    BARCA ON Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hi ni collage mpya udsm zaman ikijulikana kama sict
     
  19. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Chuo Kipo Chang'ombe karibu na VETA ...wataalam wao wengi wanatokea VETA pia
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,020
    Likes Received: 2,849
    Trophy Points: 280
    Una akili wewe nataman nkutoe ofa kwa taji
     
Loading...