Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kipi cha kukumbukwa ulichomfanyia Mpenzio 2011?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Jan 1, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi ujao tunakwenda kuimaliza siku yetu ya Kwanza ya Mwaka 2012. Lakini tukiangalia nyuma kwenye mahusiano yetu kuna mambo ambayo tumewafanyia wapenzi wetu ambayo ni ya kukumbukwa kwa mwaka 2011. Hata kama umeachwa na mpenzio na ukakubali kuachika hilo nalo ni jambo kubwa sana la kukumbukwa kwani ulimrahisishia mwenzio njia yake ya kuanza maisha mapya.

    Ni jambo gani ambalo ukitazama nyuma mwaka 2011 unaliona ni la kukumbukwa hata kama jambo hilo liliacha jeraha kubwa moyoni mwako? Ni sehemu ya kufanya tathimini ya Mwaka jana na kutafakari yajayo kwenye mwaka huu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nilimnunulia nyumba masaki
    nikamnunulia Vog
    nimemkabidhi kampuni ndogo ya udafirishaji wa majini.

    Ni hayo tu.
     
  3. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwongo njoo utamu kolea
    mimi nilijitahidi asijue nina kiasi gani bank
    kanda mbili na vivalo kapata
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We mkali Aisee!!
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unajua na yeye kuna vitu alikuficha usijue kwani muosha uoshwa!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    uchoyo huo, kizuri kula na mpenzio
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilimpiga!!
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wee Lizzy wee! usitake watu waje humu waseme umempa Limbwata. Mwanaume kupigwa!!??
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah....usinichekeshe mie!! Kesho nakuja.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unataka kuniambia hamna mwanamke anaeweza kumpika mwanaume ambae ni "limbwata free" ???
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe. . . unataka nikufundishe?
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Tulibwagana
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    nimempa bahari ya hindi!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usidandie mbele
    hajasema alimpiga kwa kutumia kitu gani
    Makungwi wameelewa .....

     
  15. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakwangu anatoka mkoa ule unaopenda pesa.lakini sio mchoyo bali nyatu nyatu zaidi
     
  16. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye kanda mbili usemi kitu kwani nawe unatoka mkoa wa umeme nini?


     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We kama hupendi pesa acha kazi.
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anyway Lizzy inawezekana, lakini lazima utakuwa umeoa mwanamke Baunsa siyo kama hawa wetu wanaoshindia na kulalia chips mayai!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi mi mmoja wao, wala ukiniona huwezi kuamini ila ndio hivyo natembeza kichapo kila inapohitajika.

    Alafu hao wachips mayai kumbe hua mnawanunulia kwa makusudi ehhh?
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nimempa mimba....hahahahaaaaaa na kupata mtoto teh
     
Loading...