Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kinvuli tu - angalia vizuri utammwona ngamia meupe wadogo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaka Sam, Jul 16, 2012.

  1. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hii picha ilipigwa kwa juu ya ngamia wakati wa sunset
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh imechemsha mkuu...nothing creativity or amazing about it. Hata hiyo PS haijakaa vizuri
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna ukweli wowote kuwa ngamia wanaoongozwa na ngamia mweupe bila kuwa na binadamu anayewaongoza huwa wanamilikiwa na mashetani?
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka Sam,,, ni kweli kuna Ngamia wadogo wadogo weupo kwenye hiyo picha,, ila najiuliza hivyo vigo vyeupe ndio picha na hizo kubwa nyeusi ndio vivuli?? au kinyume chake??
     
Loading...