Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni KING'AMUZI GANI CHENYE TV STESHENI ZA TZ ZOTE?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hulbjd, Jun 12, 2012.

  1. Hulbjd

    Hulbjd Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    WAKUU KWANZA NIWAPENI POLE KWA UCHOVU WA KAZI. WAKUU NINGEPENDA KUELEKEZWA NI KING'AMUZI GANI NINACHOWEZA KUPATA Tv ZOTE ZA KIBONGO kabla sijafanya manunuzi. Tafathalini msaada wenu.
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    EasyTV mkuu
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hicho kinaitwa kisimbusi na sio king'amuzi. Kwa sasa hakuna kisimbusi wala sateliti risiva inayoweza kushika chanel zote za bongo. Subiri wakati ufike utariwa bure
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TIN Agape TV
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umehelewa swali ?
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hii kitu TCRA wanataka kutufanya tutapeliwe tu,Ni kweli inaweza kutokuwepo Kingamuzi kimoja chenye all TV channels za Tanzania. Czani ITV ambae anazindua Chake September na Star TV ya Mwanza watakubali kushea mapato na wenye Vingamuzi vingine! Serikali inabidi hiingilie kati katika hilo vyenginevyo itakuwa kasheshe pale utakapoitajika kuwa na Vingamuzi 5 tofauti ili uweze pata all Tanzania TV stations. Cpati picha hiyo January 1 2013.
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Labda hicho ng'amuzi cha TIN(tax identification number)kitakuwa kinaonyesha zote lakini sio kile cha TING!!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna kitu tunaita content providers kwa tv ndio hawa wenye tv stations
    na service providers ndo kama star times,easy na tin agape au zuku
    kwa hivo ni jukumu la TCRA kuhakikisha kuwa service providers wanahost na kutransmit content za tv zote za ndani
    ili mwananchi wa kawaida asiathirike pale anapoamua kuchukua kingamuzi chochote kulingana na mahitaji yao
    kwa wenzetu mfano Europe kuna CANAL DIGITAL wao wana service aina tatu,tv,internet na simu ktk cable moja.wanatumia fibre cables
    kila nyumba inawekewekewa hizo cables. na ni bei nafuu sana.
    kulingana na infrastructure yetu bado tunatumia satelites ambayo ni ghali kutransimit
    na pia kutakuwa na mgongano wa maslahi ingawa TCRA
    wanadai wameshawaagiza service providers kufanya hivo naona itakuwa ngumu sana na bei zitapanda kumuumiza mlaji.
    kwa hivo mkuu nadhani ufanye savei kama utachukua zuku,star times au easy as per your needs ila nakushauri kama unajiweza weka easy na star au easy na dstv.
     
  9. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Shida zote za nini nunueni risiva za mpeg4 ukiwa na dishi lako mtaendelea kuona chanel zote za bure kama kawaida, achaneni na hivi vingamuz uchwara.
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nunua DSTV wewe acha ubahili
     
Loading...