Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Kikwete na Lowasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shaycas, Dec 19, 2009.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Muda si mrefu uliopita rais ametunuku kamisheni kwa wanajeshi zaidi ya 250 waliokuwa wanahudhuria mafunzo yao ya uafisa TMA.Kamisheni hiyo inawafanya wahitimu kuwa maofisa ktk TPDF.Baada ya kamisheni hiyo nao wamekula kiapo cha utii kwa rais na katiba ya jamhuri ya muungano nabadae rais alienda kukagua mabweni yanayotumiwa na maafisa wanafunzi ambayo kwa zaidi ya miezi mitatu yamekuwa yakifanyiwa ukarabati mkubwa.
    Wakati huo huo,ktk kuthibitisha kuwa urafiki wa LOWASA NA KIKWETE SIO WA KUKUTANA BARABARANI,LOWASA ALIKUWEPO KTK SHEREHE HIZO ZILIZOFANA NA KUONEKANA WAKICHANGAMKIANA.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    kwani tatizo liko wapi?
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    huu ni udaku kabisa, kuna ubaya gani, Chuo cha TMA kipo Monduli Lowassa ni mbunge wa Monduli, ki utaratibu lazima aalikwe pamoja na viongozi wengine wa wilaya ya moduli, nakumbuka mahafali karibu yote yanayofanyika hapo TMA viongozi mvbalimbali wilayani Wanaalikwa kuanzia wasiasa na sio CCM tu hata upinzani, viongozi wa dini mbalimbali na hata majirani wa hicho chuo, Ina maana wewe ulitegemea MH JK wanuniane na Lowassa??? Plz post vitu ambavyo ni constructive
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Wajemeni, kwani EL amegombana na JK?. Kwani ni JK ndiye aliyemuondoa EL uPM?. EL alijiuzulu mwenyewe kuonyesha resiponsibility lakini hana kosa lolote ndio maana hata kuulizwa au kuhojiwa hakuhojiwa. JK na EL are still friends so do RA.
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ....NIMEKUPA TAARIFA TU SIJASEMA KAMA KUNA TATIZO.
    Tulia,tafakari,chukua hatua.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Kama sikosei hata mwaka jana walikutana pia alipotoa kamisheni.....Monduli!!
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na wewe una yako tu. sasa hilo ni tatizo kwako? Kikwete alikuwa jimboni kwa Lowasa ulitakeje Lowasa asiwepo ilihali ni kwake?
     
  8. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ....fuatilia mambo kwa karibu.tangu kipindi cha mkapa,lowasa alikuwa mbunge na hakuwai kuhudhuria kamisheni hata moja.tangu kikwete amekuwa rais,lowasa alikosa kamisheni ya february 06 kwa sababu ya majukumu mengi aliyokuwa nayo kama pm.
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    nimeshahudhuria mara mbili kipindi cha Mkapa, Lowasa kwa nafasi yake ya Ubunge wa Monduli nilimuona, unaposema kipindi cha mkapa alikuwa ha hudhurii unadanganya umaa
     
  10. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nilikamisheni miaka ya 2000 na EL alikuwepo wakati wa Mkapa
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tujadili issue si watu. Tatizo liko wapi hapo?
     
  12. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ulikuwa kozi gani/ya ngapi?
     
Loading...