Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kichwa gani cha kwenye gazeti kilikukwaza mpaka leo hutaki kukiona?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ta Kamugisha, Jan 10, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu hakuna siku niliyoboreka na kichwa cha habari cha gazeti la mzalendo enzi zile likiwa ni gazeti kikiwa kinasomeka hivi " yanga mbende mbende kwa sigara" siku iyo ilikuwa jumapili ndo nimetoka kanisani na nimenunua magazeti ya mzee, mpaka sasa hakijanitoka kichwani. yanga tulichapwa 3 - 0 na sigara. kama sijakosea ulikuwa mwaka 1994. ebu nawe tupe kichwa cha habari cha gazeti kilichokukela na kinachokukela mpaka sasa.
     
  2. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Front page ya Mtanzania tukielekea kwenye uchaguz mkuu mwaka juzi.

    'Tunamuunga Mkono JK'! Ilinichefua hadi leo na nashangaa wameanza kumchoka!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kichwa gani cha kwenye gazeti kilikukwaza mpaka leo hutaki kukiona?

    Hii heading haijatulia
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakikuwa yanga mbede mbede kwa sigara. Kilisomeka hivi; 'Yanga mbende mbende kwa Sigara'
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    SiWajuhi dowans-JK
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi kichwa cha leo uhuru.
    Habari za kiitelegensia za mukama wabunge wawili kufukuzwa chadema.
    Hili gazeti toka limeanzishwa mwaka 61 halijawahi kuandikahabari za uchunguzi,linapotea njia kwa kufanya kazi mbayo halijawahi kulifanya,ukiona babu anataka kucheza soka uzeeni wakati hajawahi kuugusa mpira maishani mwake ujue msiba u karibu.

    R.i.p uhuru.
     
  7. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Duh! sikukiona hicho, au nilikuwa sijajua kusoma.
     
  8. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    likifa si ndo na uhuru wetu umekufa? ahaa lisife wengine tutakosa magazeti ya kusoma!
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Mkubwa wa kaya alijisahau jamani, walikuwa hawajamtembelea ikulu
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna kigazeti uchwara kimoja kinaitwa jambo leo... Nadhani kipo sponsored na kundi fulani (bado nalifanyia utafiti) Last week kiliandika "PENGO ACHA POROJO JIBU TUHUMA ZA DAWA ZA KULEVYA" (Yawezekana panawa na kukinzana kidogo kwa maneno lakini ujumbe wa muhimu ni huo. Nilisikia kwenye Radio actually (uchambuzi wa magazeti) maana siwezi kupioteza hela yangu kununua vijarida vinavyofadhiliwa kwa minaajili ya watu fulani fulani....... Fuatilia taarifa za hiki kigazeti uchwara "Jambo Leo" utaniambia.
     
  11. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    kaka nashukuru kwa marekebisho, c unajua sisi watu wa bara a.k.a watu wa kuja!
     
  12. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Mh! labda ilo gazeti ni la mipasho.
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    kwanini haijatulia mkuu? ebu nirekebishe basi
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Alitaka uandike hivi; Ni kichwa gani cha habari kilikukwaza kwenye gazeti mpaka leo hutaki kukiona?
     
Loading...