Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kewli kina dada wanapenda pikipiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Feb 8, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli kwanini wadada wengi wanapenda huu usafiri? Pikipiki na bajaji, Nini kimejificha nyuma ya huu usafiri.
     
  2. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanapenda kuziendesha au wanapenda kupakizwa mkuu.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hizi style mpya nahisi, si unajua vipya vinavyokuwa vitamu mpaka basi.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kupanda pikipiki Raha bwana hasa dereva akiwa anakurusha rusha.
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akina dada hawapendi usafiri ambao kupanda kwake tu unatumia mabavu
    Wanapenda usafiri tulivu usio na kelele za makonda na madereva
    Wanapenda wakisafiri wawe wana-relax hata ktk ukaaji ingawaje unaweza usi-relax ktk pikipiki lakin ni usafiri fast usio na bughudha za misongamano na abiria wengine
    Akina dada hawapendi kusafiki ktk vyombo ambavyo akifika kazin anakuwa shaghara-baghala kama vile katoka uvunguni
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Pikipiki na bajaj zote abiria hukaa nyuma, na nyuma kuna raha yake
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo njia za mashimo shimo kama kimara inakuwa poa sana eee!
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kupakizwa mkuu, hawaendeshi.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nazjaz Unataka kuniambia wakizoea wataacha?
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CPU, Hapo kwenye red sometimes inakuwa utata mkuu
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona wanapokata tiketi pale ubungo utasikia sitaki siti ya nyuma, nikatie ya katikati au mbele ila sio mbele saana Au ki mombasa mombasa mkuu?
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hasa ktk pikipiki aina ya HONDA
    HA HA HA HA HA
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna dada aliniambia kwa usafiri huo huwa wako salama zaidi na majaribu, a.k.a kutongozwa tongozwa, kuliko wakitumia taxi
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Honda, si ndio zile zimekwenda juu sana! halafu anamshika/kumbatia kijana wa watu kwa uchokozi teh teh teh
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaepuka gharama bwana sasa kama unalipa 500 kwa bajaji ukichukua tax ni 3000 wewe utachukua nini??
     
  16. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona wanatongozwa sana kwenye foleni za Dar wawapo wanaendesha mikoko yao? Kwa ishara tu huwa wanalazimika kutoa namba zao za simu...........basi tena!!!!!!!
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Desidii, Inamaana wao tu ndio wanajua kubana matumizi! kuliko wanaume?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ndio maana ake.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I see ni kweli akina dada wanapenda sana huu usafiri angalia barabarani.

    Juzi kati nilikuwa namiahadi na mrembo aje tip top akasema hawezi panda daladala mtu mzima nikamwaambia isiwe tabu kamata mkebe dah alivyo shuka kituoni akakamata tuktuk kumbe hakujua mm nimesimama kituoni hapo hapo basi alivyo panda kufika eneo la tukio akawa anapiga cmu nikalipe pesa ya tax anasema mwenye tax yupo nje anasubili 15000 nikamwambia subiri nakuja kufika nikamwambia yaani kutoka kituoni mpaka hapa ni bei hiyo? akasema aaah nimekuja na tax nikamwambia nimeona umepanda tuktuk
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anapanda tuktuk akifika eneo la tukio anakwambia amekuja na tax
     
Loading...