Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kawaida khs mtindo huu wa fen?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jan 4, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huwa inatokea natumia laptop feni inazupiga sana kelele inaonekana inakuwa inazunguka sana hv ni kutokana nin na uzima wa mashine hii upo kweli?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Fan huwa inatakiwa kuzunguka bila kelele, ikizunguka kwa speed sana ni kwamba computer yako inafanya kazi sana so processor jinsi inapata moto ndo na Fan itakavyojitahidi kupooza, kama inatoa kelele huenda kuna kitu kinaizuia isizunguke kwa uhuru, HASA vumbi, au uchafu, peleka kwa fundi akaisafishe ili izunguke vizuri, la sivyo itaua Computer (Processor)
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    thanks ntajitahd nimuone fund!
     
  4. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Mashine yako ni HP? Kuna HP laptops zenye tabia hiyo na zina heat sana ni vizuri ukamuona mtaalamu aingalie zaidi
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ofcourse ni hp compaq!
     
  6. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kama inatokea mda flani baada ya kuwasha/not immediately sidhani kama kama ina tatizo zaidi ya ku heat. Jaribu ku note inachukua mda gani kuanza kupiga kelele ikiwa kwenye mazingira tofauti, mfano mezani, kitandani. Kama inaanza immediately inatakiwa kufunguliwa, cheki kama kuna vumbi au kitu chochote kinazuia feni.
     
Loading...