Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kawaida au???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Toboamambo, Feb 27, 2009.

  1. T

    Toboamambo Member

    #1
    Feb 27, 2009
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara kwa mara mtu mwenye jinsia ya kiume akimaliza punguza sumu katika mwili hufanya nini???????/

    kwa uchunguzi wa haraka inaonekana wanatema mate eneo lililo mwagiwa sumu hiyo.
    Je ni mazoeaaaaaaaa, au ndo vijimambo?
    na akina dada wanafanya hivyo pia or na wao wanayo yakwao mpyaaaaaaaaaaa???????!!!!
     
  2. shrodinger

    shrodinger Member

    #2
    Mar 6, 2009
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mazoea tu, hakuna proof yoyote kwamba ni otherwise!!
     
Loading...