Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Jambo Gani Liliwahi Kukufedhehesha??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Sep 16, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    habari za mchana wana JF, hebu tutajie jambo ambalo uliwahi kusingiziwa umelifanya ILA kumbe hujalifanya na ikapelekea kukunyima raha au kukosa amani....
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    kusingiziwa kumtia mimba beki 3 daaah ilinikosesha rahaaa sana
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ilivumishwa nimemlamba mwl wangu!
    Na haikua kweli, na nishawahi kuleta Thrade hapa ya mkasa huo.
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    daaah pole sana
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Nipe link Judgment.....................Mimi nilisingiziwa nimemlamba mtoto wa jirani yangu ambaye alikuwa mwanafunzi wa primary na decent kwelikweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nilisingiziwa nimelamba mke wa obama daa iliniuma sana!!

    Note:Obama jirani yangu huku lyamba lyamfipa.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Jambo la kufedhehesha sio lazima liwe za kusingiziwa. Mengine inakuwa ni kweli ulifanya ama kushiriki, na hauko proud kuwa ulifanya. Muhimu ni kujifunza kutokana na makosa. Kama ulisingiziwa, ni mazingira gani yaliyopelekea? Kama ni kweli, unafanya nini kuhakikisha hakuna mazingira ya kurudia kosa?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Hahahaha

     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilianza kukuogopa KING KONG 3
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Usiogope mkuu Obama jirani ni muuza genge tu huku.
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    hahahahahhaha miaka 30 ilikuwa inanukia kwako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh we jamaaaaaaaa
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    me mwenyewe nilimpigia salute ila baadae nikaitoa
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    hahahahahahhaha kweli jina limeshuka hadhi yake
     
  15. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kweli King'asti mie nshawai kupia mweleka mbele ya bosi wangu ilinichukua kama mwaka kuikubali hali ile nliskia aibu sana!!!!lol!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    fedhea.....
     
  17. salito

    salito JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Me niliwahi kujamba kwenye dala dala,watu walikasirika sana na. Kunitukana matusi mengi sana,dah nilifedheheka sana.
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Mimi tukio ambalo lilinifedhehesha na sitakaa kulisahau ni lile la kulewa kupitiliza mpaka nikaingia ktk chumba cha Baba Mkwe Mtarajiwa (mama mkwe alikuwa night shift kazini) na kujitupa kitandani.
    Asubuhi ilipofika na pombe yote imenitoka,ile nainuka kitandani tu nashangaa kuwaona Mashangazi,Mama Mkwe,Shemeji zangu,Mchumba wangu na Majirani wamejaa wananishangaa pale kitandani.
    Ile siku sitaisahau milele maana nilivua nguo usiku wakati napanda kitandani.
    Ila namshukuru Mungu,
    Nilikataa kuolewa na yule Mchumba ili kuifuta ile Aibu.
    Ila Mpaka Leo nimejifunza Kunywa kwa Adabu na Huyu niliekuwa nae.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    siku niliyoshindwa kuvunja biskuti iliyoloweshwa dah!...halafu mtaani ndio nilikua mtemi napiga kila mtu
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ina mana wewe ni..!!!
     
Loading...