Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni jambo gani hautalisahau katika mwaka 2011

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Dec 30, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kama vile ndoto mwaka 2011 unaishia na tunaungoja mwaka 2012 lakini jambo gani hautakaa ulisahau katika mwaka huu unaoishia
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kugongwa na gari Tar. 25/10/2011 na kuvunjika mkono.............Duh, hivi nitalisahau kweli hili tukio!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Dah mkuu pole sana kwa hilo lilokukuta Mungu yupo pamoja nawe
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kupoteza rafiki wa ukweli

    R.I.P rafiki.
     
  5. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzama kwa MV Spice Isalnder ambayo ilinikumbusha machungu ya tukio la 1996 nilifiwa na wazazi na ndugu zangu wengi sana.
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah pole sana Laura
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kuteuliwa kuwa waziri wa upuuzi na mipango ya ghafla ghafla.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! mgawo wa umeme ulinitesa sana.
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapema mwezi feb nilipata ajali bas nlilokuwa nikisafiria lilipinduka kama haitoshi mwezi wa sita nlipata jali nyingine.namshukuru Mungu i'm alive!
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni pale rais wetu alipohojiwa kwanini tanzania ni maskini akajibu nayeye hajui!
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mshukuru sana aise Maana bila yeye sisi si kitu
     
  12. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ajali ya MV spice na Five star...jaman haya matukio sitayasahau, nlipata picha kwamba ingekuwa ni mimi niko katikati ya bahari tena juu ya godoro nikakosa jibu kabisa,!!!Asante Mungu kwa ulinzi ulionipatia japo changamoto pia nilikutana nazo
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    I got sick and I was unconscious for two weeks. I was suffering from hypertention. Thank God I'm ok!
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo ugonjwa gani tena huo mkuu?
     
Loading...