Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Jairo pekee?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by watundawangu, Jan 13, 2012.

  1. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna tetesi kuwa aliyekuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Nishati na Madini, David Jairo, ambaye Kamati Teule ya Bunge ilimkuta na makosa katika kuchangisha fedha zinazodaiwa kutumika kuhonga wabunge ili kupitisha bajeti ya wizara hiyo mwaka jana, uchunguzi dhidi yake umekamilishwa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) na jadala la mashitaka limeandaliwa. Vipi kuhusu wale wafanyakazi wa wizara yake walioshiriki kumshangilia na kumbeba baada ya kurudishwa kazini na fisadi Luhanjo? Je nao hawana hatia?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hicho Tanzania
     
Loading...