Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni J. Heche leo 29/07/2012 alinguruma IRA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiresua, Jul 29, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anatikisa IRA leo kwa baba Mchungaji DSC00276.JPG DSC00289.JPG DSC00295.JPG DSC00294.JPG DSC00310.JPG DSC00311.JPG Msigwa! DSC00283.JPG
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani anayeweza kuzipanga hizo picha atusaidie, zinafutia kweli zikiwa kwenye order nzuri, lakini zilivyo sasa, hazipendizi japo...tusaidieni mliowahi kuifahamu teknojia hii ya kigeni...!
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hapa Iringa palikuwa hapatoshi!

    ila Nilikuwa angalizo moja tu!

    kwa kweli niwapongeze wapambanaji kwa kazi nzuri wanayoifanya! ILA!!!
    hotuba nyingi na muda mwingi wanautumia kuwaambia WaTz juu ya sera mbovu za CCM na serikali yake, udhaifu kwenye usimamizi wa rasilimali za TaTz, hii inawachochea vijana na wapenda mabadiliko kuwa na hasira na serikali iliyo madarakani! lakini hii sioni kama ni sawa kutumia masaa 2 kusema juu ya ufisadi H/W, sijui Twiga wameuzwa, sijui Maige amenunua nyumba ya bil 1.4. halafu tunatumia dk 25 kusema juu ya sera za CDM na manifesto! yake.

    Sikusudii kuwafundisha viongozi wangu siasa wala kuhutubu, lakini nionavyo mm hii si sahihi, tutumie muda mwingi kusema juu ya sera za CDM ili waTz waijue CDM, waelewe sera za majimbo zinafanyaje kazi na wazizoee!! MMwanakijiji aliwahi kushauri hili pia lakini naona bado hakuna mabadiliko. Kusema juu ya kushindwa kwa CCM ni sahihi kabs lkn iwe inatokea wakati wa kuelezea mifano ili wTZ wajue ni nini sera mbadala za kuwatoa hapa tulipo.

    Tunapowaambia tu twiga, EPA, Maige, Madini.. halafu tunaambiwa asanteni kwa kunisikiliza Hell no!!! no kwa chama Makini na viongozi makini kama wa CDM!!

    Please make use of this kama mmtaona inafaa!!
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aloo mzee asante sana kwa angalizo ila mtandao uko chini sana na nimekuwa na wakati mgumu sana nilipokuwa naapload! nikaona ni bora tu liende angalao ujumbe ufike!! karibu sana MoD msaidie hili!
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Asante kwa busara hizo, bila ya shaka sms delivered ili wananchi waelewe hasa tunakokwenda
     
  6. l

    lutondwe Senior Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  7. D

    Dickson John Mshindo Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania tufumbue macho na tutafakari kwa makini na busara kwaajili yakizazi kijacho
     
  8. D

    Dickson John Mshindo Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja kuwa wapinzani wanaibua uozo wa chama tawala, pia wanapaswa kuonyesha NJIA M BADALA yakulikomboa taifa ktk changamoto linazopitia, kwakuishauri serikali iliyopo madarakani, maadui wa taifa hili ni UJINGA, MARADHI, na UMASIKINI. Sote tuwe namikakati yakupambana na maadui hawa lkn isiwekutafutana.
     
  9. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni utangulizi tu m4c uo moto wenyewe sijui utakuwaje
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    E Emwenyezi Mungu usikilize kilio cha huyu STK ONE, anayelilia Ukimwi na aupate kabla ya mwaka kuisha, na wote tuseme Amina.
     
Loading...