Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ipi kauli ya Mh. JK Rais wa Tanzania na Mwenyekiti wa CCM kuhusu MwanaHalisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cjilo, Aug 4, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Maana nae lilimsema vibaya sana yeye pamoja na chama chake katika matoleo yake, nataka kauli yake, walau aonyeshe furaha yake adharani, kwani Mh. Na CCM yake alishawahi kukubali pia kuwa gazeti hili lilichangia kupungua kwa kura za chama chake kwenye uchaguzi wa 2010

    Pole, Mama Salma Kikwete

    Na Nkwazi Mhango - Imechapwa 07 April 2010

    Madudu mengine ya Kikwete haya hapa | Gazeti la MwanaHalisi
    Na Mwandishi wetu - Imechapwa 19 May 2010

    Umaarufu wa Kikwete 'feki' | Gazeti la MwanaHalisi

    Siri za CCM, CUF zavuja
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 20 October 2010

    Kikwete tumbo moto | Gazeti la MwanaHalisi
    Na Ezekiel Kamwaga - Imechapwa 29 December 2010

    Rais Kikwete aumbuka
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 14 April 2010

    Kikwete ndani ya CCJ | Gazeti la MwanaHalisi
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 18 May 2011

    Kikwete maji ya shingo | Gazeti la MwanaHalisi
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 19 October 2011

    Lowassa, Rostam kumzima Kikwete
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 08 June 2011

    Rais Jakaya Kikwete dhaifu? | Gazeti la MwanaHalisi

    Na Saed Kubenea - Imechapwa 14 September 2011

    Rekodi ya aibu ikulu | Gazeti la MwanaHalisi

    Na Joster Mwangulumbi - Imechapwa 23 November 2011

    CCM sasa wamevuna walichopanda | Gazeti la MwanaHalisi
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 04 April 2012

    Uhalali serikali ya JK ni wa kura tu?
    Na Joster Mwangulumbi - Imechapwa 18 April 2012

    Dua la kuku la CCM laishindwa CHADEMA | Gazeti la MwanaHalisi
    Na Reginald Miruko - Imechapwa 02 May 2012

    Makala hizi na nyingine nyingi zimechangia wananchi kupunguza imani kwa serikali hii ya ccm, nilitegemea basi CCM walau ingeipongeza serikali kwa wazi kabisa kwa kulifungia gazeti linalowanyima usingizi tena kwa muda usiojulikana, inaweza kuwa pia gazeti hili limefungiwa milele
    iwa milele
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka ile tume iliyoundwa kufanya utafiti kwa nini ccm imepoteza mvuto kama sikosei iliongozwa na mukama vile(katibu wa ccm wa sasa) ilisema wazi kuwa imepoteza umaarufu kwa sababu magazeti yanawachafua sana hasa mwanahalisi, pengine ndo inaanza kutekeleza mapendekezo ya tume hiyo kuanza kuyapunguza taratibu magezeti hayo na wameanza na shina bila shaka matawi hayatadumu tena
     
  3. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Wanajidanganya kwani kuna vyanzo vingi vya habari hata jf ni chanzo cha habari huru, ila kwa hili nakosa imani kama jf itaendelea kudumu zaidi ya mwaka, rungu la serikali linaweza kutuangukia muda c mwingi, kwani serikali huwa linatekeleza mapendekezo ya tume za ccm lakini sio tume zinzoziunda zenyewe kama ile ya richmond
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi si tumuache mmiliki achukue hatua zinazostahili dhidi ya hiki kinachoonekana ni uonevu?
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndiyo maana watu wanajificha nyuma ya ID zako coz Ban ingekuwa imeshatembea kwa wote wanao ipinga CCM kupitia waajiri.Nasikia hata kwenye ofisi za serikali wamewapiga biti wafanyakazi ni marufuku kusimama vikundi vikundi.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa nini CCM na JK pekee na siyo watanzania wote wapenda maendeleo? Hivi unaweza kulisifia gazeti ambalo hata siku moja haliwahabarishi wananchi juu hali ya uchumi, mazingira, taarifa za majanga ili kuchukua tahadhari n.k na badala yake kuwa chambo cha baadhi ya vyama vya siasa kujipatia umaarufu. Gazeti ambalo kila mtu anajiuliza ni chuo gani ambacho watumishi wake wamesomea kuangika majungu, fitina, uchochezi na umbea pekee. Hakika kwa Mtanzania ambaye anasimama katika ukweli, lazima ataona umuhimu wa kufungiwa Mwanahalisi kwa vile halipo kwa maslahi ya taifa bali kwa maslahi ya kisiasa tu.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ulisoma mapendekezo ya tume hiyo? haya tuambie hilo lilikuwa pendekezo la kwanza, la pili linasemaje? JF hakuna mwelekeo tena kila mtu anaamka anaandika anachokifikiria kichwani ili mradi tu naye aonekane yumo ndani ya JF. Hivi hakuna uwezejano wa kubadili kauli mbui ya JF? ili hata wenye mawazo finyu kama hawa nao waweze kukubalika.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Siyo sera ya CDM. Unaruhusiwa kusimama vikundi kama mfanyakazi mwenzako ni nduguyo.
     
  9. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45

    Unataka iandikeje hebu check hizi makala

    Reli imetelekezwa, uchumi ukala mweleka | Gazeti la MwanaHalisi

    Hakuna nia ya kuondoa umaskini | Gazeti la MwanaHalisi

    Bila nishati, usalama wa taifa hatarini | Gazeti la MwanaHalisi

    Rekodi ya kuzama kwa meli | Gazeti la MwanaHalisi

    Mkukuta unaufanya umaskini uwe sugu | Gazeti la MwanaHalisi

    umeshawahi kuzisoma hizi makala, jaribu basi kuzisoma hata kwa leo uone kama si za majanga, uchumi na kadhalika? Kama ulikuwa hulisomi kausha acha wanalolijua waseme
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Unategemea JK atoe kauli gani zaidi ya kufurahia kuwa agizo lake la kuvinyamazisha vyombo vya habari vinavyoikosoa serikali yake dhaifu na dhalimu limetekelezwa?
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hayo ni madhara ya kuwa na serikali isiyopenda kukosolewa ,matokeo yake inatumia ubabe kufungia chombo cha habari
     
Loading...