Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni hulka ya wazanzibari kupinga utawala!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 1, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii ni kauli kutoka kwa mwanaharakati kutoka zanzibar ndugu Rashid Salum.aliyoitoa kwenye kipindi cha kipima joto ITV.
    Je kauli hii ni sahihi.
     
Loading...