Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni huko wilayani Namtumbo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 27, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kijana Joseph Mapunda amegundulika kuwa anaishi ki-ndoa na mama yake mzazi kwa muda wa miaka 10 sasa.Mama yake alipohojiwa amethibitisha kwamba ni kweli na kwamba anampenda sana 'mumewe' huyo.SOURCE:ABOOD FM
     
  2. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Dunia imekwisha.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Anampenda "mumewe"kazi ipo
     
  4. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii sasa ni safari ya kuelekea mbinguni
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbinguni kufanya nini?
     
  6. D

    De chris Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukistajabu ya musa utaona ya filauni
     
Loading...