Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni hii Business ndo inayowapendesha hivi??!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Jan 5, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo huwa najiuliza kila siku niwaonapo hawa DADA zangu wanofanya biashara ndogondogo kama kuuza KARANGA, PIPI, NDIZI, MAJI, SIGARA n.k

    Utawakuta Wamejipodoa sana (CREAM), NYWELE zimepitia SALUNI, Nguo za KUTEGA na simu ya BEI ghali sana!!!

    Hivi hizo pesa wanazopata kwenye hizo biashara zao zinawatosha kufanya mambo yote haya??!!
     
  2. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unafikirije jibaba?
    mi nishawahi kununua sinia zima la ndizi nipate wasaa wa kimwana
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siungemuongezea mtaji kabisa?
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hizo ni biashara za mchana ambazo anataka jamii imhusishe nayo,nenda kona bar/kino makaburini/ohio/sewa buguruni usiku kama hujamkuta kwenye biashara ingine.Sio wote lakini.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    una maneno wewe????
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe si mwenyewe anaona sifa kulipia sinia moja badala ya kumUpgrade!
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Toka lini Masa amekuwa kijana hivi?Huu ni uchakachuaji wa mchana!!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thanks Lizzy,waelimishe sifa za kweli za mwamume anazoruhusiwa kusema in public ndo kama hizo........unamkuta mtu kwenye hali ya chini unamsaidia kwenda kwenye hali bora zaidi si kununua sinia ambalo hatujui hata lilikuwa na ndizi ngapi na zikiuzwa kwa shilingi ngapi ili huyo msichana awe na hivyo vitu vya thamani ambavyo mtoa hoja kavisema hapo....alafu unajua si sifa kupewa k........ hujui wamepita wangapi,pengine hata wanaonunua ndizi moja anawapa.........LOL kama hilo sinia lilivyo cheap na huyo mwanaume ndo alivyo cheap..am sorry!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!Acha wivu!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa Michelle ila ndio kaka zetu walivzo hivyo!
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!Tatizo wengine hawasadiki dada yangu!!
    ukimsaidia ndo ataanza kukufikiria tofauti!!

     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman mbona wakaka wenye hizo business hamuwasaidii nyie wadada wawe na maisha bora??!!

     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasaa gan huo DJ BABU??!!

     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunawasaidia,we hujui tu vijana wangapi tumewapa mitaji na kuwapangishia nyumba hapa mjini.mi tayari wawili na nikikutana na mwingine anaye-worth ntampa mtaji.

     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unawapangishia na kuwapa mitaji kama kujitolea au unalea??!!

     
  16. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ai jamani,kwani haiwezekani kusaidia tu?
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Natakiwa kuwa na sifa zipi ili nami uniongezee mtaji Michelle?
     
  18. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ndo maana nilitaka ufafanuzi hapa!!

     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sisi si hua mnatuitaga viumbe duni wakati mwingine?Ka tu duni hatuwezi kuwezesha ila tunakaribisha kuwezeshwa!Alafu mwamaume mwingine kusaidiwa na mwanamke anaona kama atapoteza uanaume wake!
     
  20. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa pls tell me kwahiyo hawa wadada hiyo pesa inawatosha kudu mambo yote haya??!!

     
Loading...