Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni heri nife mapema kabla ya kushuhudia ushoga unahalalishwa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinganola, Nov 8, 2011.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kauli na Dr Sengondo mvungi mhadhiri wa chuo kikuu cha UDSM aliyo itoa hivi punde baada ya kubainika kuwepo kwa shinikizo kutoka UK kuitaka TZ kuruhusu ndoa za jinsia moja...
     
  2. kinganola

    kinganola Senior Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu,nawiwa kusema kwamba,kwa nature ya viongozi tulio nao hapa TZ,kuna dalili za kuja kuafikiana na hawa wa UK na tukahalalisha ushoga,Nasema hivi kwasababu Tanzania tupo katika Neo Colonoalism kwa wale wasio jua,tupo kwenye ukoloni mambo leo,Tunafanya vitu kwa mashinikizo ya wazungu ati kwa kuwa wanatusaidia na hii yote inatokana na vimbelembele vya viongozi wetu wa Tz kujikomba kwa wazungu,kila siku mko ziarani ulaya,sasa angalia hili ambalo wa UK wametuomba,ni aibu kwa kweli...
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwambie akajinyonge fasta. Kwani jana hakuona ndoa ya wawili wale kwenye televisheni.??
    Na honey moon wanaenda arusha.
     
  4. kinganola

    kinganola Senior Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukilifikiria kwa kina,hili swala lina tafsiri mbaya sana,kwa kweli ninawiwa kusema nimetokea kuwachukia wa UK na sijui kama nitalisahau kirahisi hili,hii inatoa picha gani?,wametuonaje watanzania hasa sisi wanaume?,ina maana ametutamani waje watuchumbie?,maana mi sidhani kama kweli sisi tunashida ya kuoana wanaume kwa wanaume au wanawake kwa wanawake,kweli wamefiia hatua hii?,wa TZ wenzangu amkeni tuukatae ufirauni huu,hata kama ni umasikini,sio kiivyo.
     
  5. kinganola

    kinganola Senior Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania Mungu ametupa kila kitu,madini,bandari,ardhi yenye rutuba,vivutio bya utalii n.k,kwa nini tunyanyaswe jamani?,kweli umasikini upi tulio nao?,viongozi wetu chonde chonde na David Cameroon,mwambieni hapo ametushika pabaya,HAIWEZEKANI MAISHA...
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol...mkuu nilipata shida kukuelewa na nilivyokuelewa nimecheka kwa loud speaker!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Viongozi wepi hao mkuu? Hawa hawa wahongwa suti au kuna wengine?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mnafiki ana Degree ya Sheria, hajaishi Nje ya Tanzania??
     
Loading...