Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni heri Dr.Slaa aingie ikulu kuliko Tundu Antiphasi Lissu aingie bungeni by Kikwete 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOB SEEKER, Feb 10, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni maneno ya kikwete mwenyewe kwenye hekaheka 2010,

    hakika jamaa ana uwezo mkubwa wa kuelewa mambo yanayohusu

    sheria na ndiyo chemichemi ya mabadiliko ya katiba mpya,anajua kujenga

    hoja za msingi zenye maslahi ya kitaifa na utanzania kwa ujumla !

    mwanasheria mkuu wa serikali anabakia msindikizaji tu,tunashukuru sana kwa

    mchango wako katika hili pasipo kuwasahau mnyika,kabwe,mboye,slaa,wenje

    na chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema)
     
  2. J

    Jonas justin Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante..
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu hapa
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bali kuna nini?
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini? Hivi hakuna jukwaa la shukrani? Kila kitu Siasa! JF ina bore sasa.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Tuletee source ya hii habari..... vinginevyo uongo hapa hautakiwi
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana kwenye mjadala wa jioni mama Kilango kanichekesha sana, anatamka huku mate na macho yamemtoka "KWANZA HOJA YAENYEWE HAINA MSHIKO" naomba wabunge mniunge mkono,
    Zito alipofafanua kuwa mabadiliko aliyoyapendekeza alikuwa kayafuta mwenyewe mimacho ikamtoka,Spika alipobaini kapotezea kiaina,kweli tuna wabunge.
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndani ya bunge hakuna
    kama tundu lisu kwa
    upande wa sheria.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Sawa kabisa
     
  10. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    hatuna wabunge!
     
  11. S

    Shembago JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tindu mwana wa Lissu ni Noma,Yeye hakuwa anadesadesa na alipenda Sheria hakwenda huko bora liende kama wengi wanavyofanya hivi leo.
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    ni kivipi unachukia majungu
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    mi nachomini huyu bibi ni mzuri wa kupiga makelele, sio kivile sana kwenye hoja,i hope hakuwani kukosekana kwenye majina ya wapiga kelele huko skul
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna kama tundu lisu ni sawa na wabunge wote wa ccm akisimama bunge zima linatikisika huyu bwana ni kichwa wasije tu wakamwekea sumu kwenye microphone yake awe makini.
     
  15. SOTI

    SOTI Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa kweli wamejipanga.napenda sana ushirikiano wake na zito kupanga hoja. wote mtakubali kuwa hawa jamaa kwenye hoja muhimu wanajipanga kikwelikweli.hongereni kaka
     
  16. r

    rombo Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namkubali sana Tundu Lissu lakini siyo kwamba hakuna kama yeye kwenye bunge kwa upande wa sheria,fact ni kwamba actions za Tundu Lissu ziko ki-Advocate zaidi,kwa sisi tunaofanya kazi mahakamani tunanjua jinsi maadvocate wanavoact so as to convice the mass,ila majaji siku zote wanatumia upeo mpana wa kutafakari na busara na ndo maana hawatishiki na mbwembwe za maadvocate,Lissu is just an Advocate,Mwanasheria mkuu wa serikali ni Judge mstaafu na ndo maana approach yake kwa siku ya jana ilikuwa very difference n he based on the facts na siyo in politics as Lissu and other fellows were doing.
     
  17. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo nothing kabisa.Umeangukia pua.
     
  18. k

    kicha Senior Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli upenzi ni zaidi ya ukweli , pmj na hbr kutkua na sosi watu wanajadili kwa hisia kali, hata wale nnaowaheshim kwa michango mizuri humu jamvini leo wameonesha true kala yao, kumbe wengi wenu ni watiifu wa vyama kuliko sifa ya kua hapa jamvini, kwa kiasi nimeshusha heshma nlokua nikiwapa
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kutujulisha kuwa unafanya kazi mahakamani. Vinginevyo sioni hoja ya msingi uliyoijenga hapa.
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kuanzia leo acha kuheshimu majina ya wachangiaji heshimu michango inayotolewa bila kujali jina gani limetoa michango hiyo.
     
Loading...