Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni harusi ya paul Makonda na sio Nape

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, Oct 21, 2011.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman aliesema harusi ni ya nape amekosea.ni paul makonda walewale wa ccj na jana ndo tulikula sendoff arusha.jpili ijayo ndo harusi itakua dar.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,545
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    aiseee yaaaaaaaaaaniiii wameiajza precision ccm tupu nilitamani kungekuwa na walibya huko kwenye sendofflukuvi nae alikuwepo mbona zito kabweeeeee naae alikuwepooooooooooo viongoziiiii wengi tu walikuwepo ukiona hivyo kijana nyita yake ya mamajusi inangara bibie umelenga bana sikuhizi sio kuoa tu umeoa ama kuolewa nykati zinasemaje utakaekuwa nae@@@
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umakini wa jukwaaa(Jamii forums) sasa unapungua maana watu walilipuka na thread ile "nape anaoa" bila kuwa na hakika, yaaani mtu akitupia kitu tu watu wanamininika bila hata kujiridhisha na ukweli wa taarifa yenyewe! hata katika mambo mangine jukwaa litaingiwa shaka sasa
     
  4. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo watu bila kumtaja nape hawakojoi wakiwa na wake zao au waume zao!......mngefanya mambo ya maendeleo ingempendeza bwana!acheni kumpandisha chati mkidhani mna mpaka matope!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimeshindwa tu kukugongea like na hii tochi yangu!
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mkuu ni bwana yupi unayemzungumzia! Maana nimeona umechanganya na mambo ya Jukwaa la mambo ya wakubwa! Au ni bwana ako nn!? Unaonekana umekasirika sana!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu Dogo Nape mbona siku nyingi alishaoa nakumbuka wakati anagombea ubunge Ubungo alikuwa na mtoto wake mchanga na mke wake
     
  8. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwel Nape ameoa,tena mkewe ni mtoto wa Brigadier Hemedi anaitwa Tumaini.Baba mzazi wa mke wa Nape anaishi Changanyikeni jijini Dar.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    u'r right mana kila kukicha nape nape who is Nape by the way
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nimekua nikisema nape humu tunamchukia kupita kiasi sijui chuki hii ya ajabu imetoka wapi wakati alikua kipenzi cha baadhi ya watu humu ndani wakimwita mpiganaji mwenzetu,kwanini tumebadilika ghafla?
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Niko hapa Flamingo hall Mbezi Beach, nasikia bwa arusi kaishia la saba tu.
     
  12. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sasa mbona hamkufunguka kwenye ile topic mnakuja muda huu mpaka jamaa amepata umaarufu mkubwa wa kutokuoa.......mjini shule!
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    yanaoa madaras au anaoa mtu,
    mbona wabongo mmekuwa na kashfa hivyo,
    najua wewe unamtaka mkewe, kazi kwako.
     
  14. ram

    ram JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Umeona eeh! Tunaomba jamani muwe mnajiridhisha kwanza ndio mbnaleta hapa, walisema Gerald Hando wa clouds kafukuzwa kazi, ajabu leo nimemsikia akitangaza
     
Loading...