Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni halali!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shee leo, Jan 28, 2012.

  1. s

    shee leo Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna utata umetokea baada ya jamaaa zangu Kupendana wakati wanajua ni ndugu ,utata umetokea wanapong'ang'ania kuoana eti undugu wao upo mbali yaani inawezekana MTOTO WAKO AOE MJUKUU WA MJOMBA WAKO??!!maana yametokea mabishano wengne wanakubali wengne wanakataa,jamaa zangu wapo njia panda kwani ndugu hawajui km wameshawahi kushiriki kimwili mara kibao eti wamewakataza kujaribu kufanya hvyo kumbe ni too late.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi mwanamke ambaye stamuoa ni dada yangu wa tumbo moja au binti yangu, binti wa kaka zangu kwa baba na mama au binti wa dada zangu kwa baba na mama au kama mama kaolewa na mwanaume mwingine basi dada/kaka zangu kwa mama.

    Na mwanamke yoyote wa dunaini akisha nipe kuonja hata mara moja, basi asahau kama atakuwa mke wangu.

    Wengine wote ni ruksa.

    Yani mimi mtoto wa mama yangu mkubwa na mdogo...naoa.

    Mtoto wa baba mkubwa na baba mdogo...naoa.

    Mtoto wa mjomba wangu na shangazi yangu ...naoa.

    Yani hata mtoto wa cousin yangu akiwa mzuri naoa....na atakae niona **** basi yeye ndo atakuwa falaa mara 50 yangu :biggrin:
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu ni ndugu tu kwani wanawake wamekwisha?? Labda kama ni waarabu.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unaposema ndugu unakusudia ndugu kivipi?

    Kwa hio ukifa hata watoto wa mama yako mkubwa/mdogo waje kuchukua urithi sii ndugu :biggrin:
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ili mradi mmependana ruksa ila laana ndo so babu siunajua hawa wazee wa sasa wanavyokimbilia laana
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama ni muislam ruksa, hoja nyingine ni ukabila tu.
     
  7. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waachane ndugu ni ndugu tu!
     
Loading...