Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni halali kumpiga mke/mume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ugali, Aug 16, 2011.

  1. u

    ugali Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kuna wanawake/wanaume wakorofi. Je ni haki kuwapiga?
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Kila jambo lina malipo yake.
    Akitenda mema mshukuru,
    Akitenda mabaya mkanye,
    Akirudia kosa ulilowahi kumkanya, mpe onyo la mwisho,
    Akirudia tena ....... walokole husamehe na kufunga kwa maombi kumwombea.
    Watu wa dunia hutoa adhabu. Kuna kumtimua au kumdunda tena sana!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama hasikii ni halali unamchangamsha kidogo.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sio halali hata kidogo.
     
  5. B

    Bucad Senior Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikibidi,ila kwa mwanamke kwa mwanaume ni aibu sana!
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Sio kumchangamsha - ni kumdunda kisawasawa hadi ikibidi alazwe ndo itamuuma. Ukimchemsha kidogo unamkomaza kwenye tabia mbaya aliyo nayo.
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuriya bana! Utawajua tu
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mhhh! mapenzi ya sikuhizi si ya kupigana.. mambo hayo yamepitw na wakati....
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hizi ndoa hizi
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Pote pote sawa - Mwanamume mkorofi kwa mkewe - kama mke ana ubavu ni halali kumdunda.
    Imagine mwanamume anayelala nje ya nyumba yake na viruka njia kila week-end, alafu mkewe anaamka asubuhi kuwagongea marafiki wa mume kuuliza aliko - kwa nini asitandikwe kama uwezekano upo? Vivyo hivyo mke wa mtu then anamegwa kinoma kwa nini mumewe asimdunde? (Hiyo ni baadhi ya mifano tu)
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi maisha ni makorofi namna hiyo au sisi ndio wakorofi?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mambo ya wanandoa kupigana ni mambo ya kizamani sana ila kunawa2 ni vichwa ngumu hawasikii kwa mf. kuna mwanadada kaolewa na anamtoto mumewe ni dreva mume anapoondoka tu na yy kiguu na njiaa,kitanda hatandiki,vyombo hakoshi ikifka jionii ndo anarudi,mume akija anakuta nyumba chafu km handaki chakula hakuna akimuuliza mke kulikoni mke anakuja juu mme kakanya mpaka kamuitia wazaz, mkewe anajirekebisha siku mbili tatu mchezo unarudi palepale, ss kweli hapa ht kipigo kikitembea atakua kaonewa mtu hapa??
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    kwetu ukurian ni halali,ila huku kwenu mjini sio hata kidogo....kwa hiyo inategemea na sehemu
     
  14. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanamke ruksa kumpiga lakini kutumia kanga yake au mto wa kulalia (ukorofi ukizidi)
    Kwa mwanamme wa kiafrika kupigwa na mke ni balaa. Adhabu anayoweza kutoa mwanamke ni kununa tu.
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Watoto wenyewe hawapigwi these days wewe unauliza kumpiga mke?? What for? Kumfundisha wakati keshakomaa? Au kumuonea na unadhani ni njia ya kumaliza hasira zako? Kama una hasira pigana na ukuta si mkeo.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanamke akileta za kuleta lazima achezee nakozi
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mungu tangu nimjue kiumbe aitwae mwanamke sijawahi kumsonya wala kumchukia achilia mbali kumpiga!
    Fimbo yake kuu ni mpini tu yani hulia chozi la kutosha lenye radha ya huba!!
     
  18. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mara nyingi mtu akikosa busara na akili hutumia nguvu
     
  19. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dawa ya mwanamke mpuuz ni kipigo,nishawah kumpa kichapo my wife hd nikahc nimemuua,nikatoroka,afta 3 days nikarudi home nikamkuta ananisubria kwa hamu,maisha yetu yakaendelea na ndo akazidisha pendo lake kwangu mara mbili zaidi!
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mungu tangu nimjue kiumbe aitwae mwanamke sijawahi kumsonya wala kumchukia achilia mbali kumpiga!
    Fimbo yake kuu ni mpini tu yani hulia chozi la kutosha lenye radha ya huba!!
     
Loading...