Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni halali kumlazimisha Dada yako akaolewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msnajo, Mar 23, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu naomba kuwasilisha hii mada. Kwa kifupi ni kwamba kuna jamaa yangu ana gf wake na wamekua kwenye mahusiano kwa muda wa 3 yrs. Mwaka jana Oct yule gf ali-conceive, baada ya miezi 2 kwa bahati mbaya ikatokea miscarriage. Kaka yake yule gf akashtuka na kuanza kumlaum yule jamaa yangu kuwa wameshirikiana kufanya abortion. Ilikuwa mzozo ila daktari ndie aliokoa. Walikaa kikao wakajadili kuwa jamaa atamchukua gf kutoka kwao lini, jamaa akaomba apewe muda wa miezi 2 ili awashirikishe wazazi na ndg zake ili ikiwezekana afanye mchakato wa mipango ya vikao. Kabla ya miez 2 kuisha yule gf akamwambia jamaa yangu kuwa anataka ahamie kwake hakuna haja ya kusubiri hiyo miez 2 iishe. Yule jamaa akamkatalia na wakakwaruzana kwa swala lile. Wakiwa kwenye mkwaruzano yule gf akaja kwa nguvu na cku jamaa anarudi ucku kuhangaika anamkuta gf wake yupo nyumban anasema haondoki tena coz alikua na funguo nae pia. Yule bwana alinitext nikamuuliza, ameaga kwao? Akasema hapana na hawajui alipo. Nikachakachua nikamsihi amweleze Kakake gf ili isilete shda. Kaka akafoka sana kuwa hatambui anachotaka ni taarifa kuwa dadake keshaolewa. Yalikuwa makubwa sana coz yule gf alimkwaza jamaa kwa kitendo cha kuja kuhamia kwa nguvu, akimlazimisha amuoe na kumfokea kama mtoto. Alifikia mahali akampiga yule jamaa na cm ikamuumiza mdomo wa juu na kuvuja damu! Ilinckitisha sana. Jamaa akasema, ok, kwa kuwa ameamua kuja kwa nguvu na ujeuri akaamua kusepa na kumwacha gf nyumbani na cm imezimwa, so hapatikani ila kwa watu wachache. Nlishauri aripot police ili kaka yake gf asijesema mdogo wake ametoroshwa. Tuliripot coz yule gf alimwambia yule jamaa atajiua na kumuua yeye. Nikachunguza kwa makini sana nikagundua kuwa yule gf alilazimishwa na kakake na wifi yake kuwa aondoke home, cjui alikuwa anawakwaza nini? Mbaya zaidi aliekua anatoa shinikizo la kumwondoa nyumban ni wifi yake. Mpaka hapa ninapoandika hi mada yule jamaa ameapa hatomrudia yule bint ila nina wasiwasi kwani mapenzi ni mdudu wa ajabu sana. Yule bnt kwa kuwa aliona miez 2 ni ming sana sasa ana wakati mgumu na anamlaum kakake na wifi kwa kuwa lengo halikutimia! Kaka ke nae ana hasira coz huenda akamkosa shemeji mwenye chapaa.. Ushauri wangu ni kuwa pamoja na kwamba tunawapenda sana wake zetu, tuangalie na kupima ushauri wao, na pia mdogo wangu wa kuzaliwa inakuwaje namlazimishe kwenda kuolewa!. This is true story, naomba mchakato wa mawazo ili tumwongezee jamaa yangu ushauri. Na je akiamua kumrudia yule gf atumie taratibu zipi kuhakikisha hatopigwa tena na cm au kuropokewa kama ilivyokuwa hivi majuzi. Natanguliza shukrani zangu wakuu.
     
  2. S

    Strategizt Senior Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh jamani mbona inasikitisha narudi baadaye kutoa ushauri wangu
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duu!!hii kali.
    Inaelekea wifi ndio chanzo cha kumfanya kaka kushinikiza dada kuolewa
    ba huyo dada kumpiga mwenzake na simu na kumtusi ni hasira zilizosababishwa na kufukuzwa home
    kwa kuwa inawezekana kaka ndo anamuweka mjini na hana pa kwenda, dada kachanganyikiwa na yeye kawa desperate anataka kuolewa kilazima iil nae awe na kwake.
    Jamaa kukimbia na kumuacha binti peke yake inaweza kuleta tatizo mana keshatamka kuhusu kujiua so inabidi awe makini achkue muda wake ila asimkasirikie amueleweshe tu i.e. kama kweli alikuwa ana nia ya kuoa baad aya hiyo miezi miwili..
    narudi
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Jamaa alirudi baada ya binti kuamua kurudi kwao. Ila hawako kwenye good terms, manake walimfedhesha sana.
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,jamani mambo ya kulazimisha ndoa mabaya,pengine penzi limeshaanza kufa,wewe unang'ang'ania tu.na huyo dada mbona yupo desperate hivyo.bora wote wawili wapeane break ya muda,kila mtu ampe mwenzie nafasi,huyo jamaa amueleweshe huyo dada
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Jamaa hana hamu kwa sasa ameamua kuvuta subira hadi akili itakapotulia. nilimwambia aendelee na kazi zake kwa muda then afanye tathmini ya kina kuhusu yaliyotokea kabla hajachukua maamuzi yoyote
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na huyo dada,mbona kama ana ukorofi fulani?.ndoa bado,ameshaanza kumrushia vitu,jee wakiwa ndani ya ndoa jee,huyo jamaa ndoa si atakuja kuiona chungu?
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nyota njema inaonekana asubuhi.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani sio wadada tu wanaolazimisha ndoa siku hizi mpaka ndugu?Well huyo kaka ashukuru tu Mungu amemjua huyo msichana mapema kabla hajamuoa!Akijitosa ajiandae maana kuna uwezekano wa kipigo kuendelea na kuongezeka huko mbeleni!
     
  10. m

    msnajo JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nimeshamshauri sana kuhusu swala la kurudiana na huyo gf wake. Wasiwasi wangu ni kwamba mapenz yanauma kwa muda then tunasahau yaliyotokea! Naomba tumpe ushauri akiamua kumrudia aweke terms za namna gani ili kuhakikisha kuwa haya hayatarudia tena.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aangalie yeye moyo wake unamtuma vipi/
    Kama bado wanapendana aendelee
    But kama anataka kumchukua kwa shinikizo
    Asithubutu kabisa.
    Mapenzi hayalazimishwi
    Ndoa hailazimishwi ni hiari ya watu wanaoenda ishi pamoja
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo ni onyo kwamba hiyo familia akae nayo mbali,akijifanya amekolea sana kwa bint basi arudi ila anajua ategemee nini baadae.
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namshauri huyo kaka kama ana mapenzi ya kweli na huyo msichana akae nae mbali kwa muda, badae hasira zikiisha watakaa pamoja kuongea kuona kama wanaweza kurudiana na kufata taratibu zinazotakiwa ili wafunge ndoa.nakushauri hivi sababu unaweza kukosa kuishi na mwanamke umpendae sababu tu ya hasira na yeye kukosa ushauri unaofaa.
    Tatizo hamnalo nyie bali ni wale ndugu wa mwanamke wanaolazimisha ndoa. na huyo wifi mtu atakuwa tu amechoka kukaa na huyo bibie. haya nakutakia kila la kheri.nakushauri usimwache kwanza usije juta badae
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Huyo binti hafai kuolewa kwa tabia hiyo aliyoonyesha!!
     
  15. m

    msnajo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    unajua hata kama ni hasira huwa zinafichwa hadi utakpoletwa ndani na nyumba na kuwa Maza house rasmi. Yule binti katika hasira zake alimtolewa kauli chafu, nainukuu kutoka kwa jamb "usinichezee na kunizoea. Mimi sio Mama yako". Katika hali kama hii mapema yote unaehubutu kumtakia umpendae, tena mume mtarajiwa? Wadada watatusaidia hapa ikiwa kama ni halali tuambizane.
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh unajua huyo bwana alimfanya nini labda nayeye alimfanyia unyama kwanini asijitetee binti wa watu .
    Tujaribu kupima mambo mbona hii iko onesided tu
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Je huyo jamaa alimfanyia nini hadi amrushie hivyo vitu?
     
  18. m

    msnajo JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikuwa anakataa asikae kwake na kumshhi arudi nyumban kwao. Katika hizo purukushani ndipo akapigwa na cm. Kwa busara hakumjibu yule gf bali alinitext na ndipo nikampigia akanipa full stor. Kimsingi huyu bwana asingefika huku kama sio papara na uelewa mdogo wa huyu gf.y.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Sasa huyo jamaa yako si amuoe tu huyo dada.
    Dada hakuwa na pa kukimbilia zaidi ya kwa mtu wake.
    Na mmeshajua huyo dada maisha anayoishi na kaka yake. Sio vizuri, mnazidi kumuongezea majonzi. Huyo jamaa yako ajirudi tu.
    Dah! Pole kwa mdada.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hiyo kauli sio nzuri ila watu wanapokuwa na hasira hufanya maamuzi ya ajabu na hata kutoa kauli chafu.
    Hilo nalo mlizingatie.
     
Loading...