Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni halali kulala na housegirl?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marigwe, Jan 4, 2011.

  1. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nina jamaa yangu ambaye sera yake ni kufanya mapenzi na housegirl wake. Hoja yake ni kuwa house girl ni spare tyre zuri. Halafu anapata munkari kuona anamwibia mkewe mle mle ndani ya nyumba na wife hajui. Hiyo anasema inampa raha sana. Nini maoni yenu. Je kitendo hiki ni kizuri kwa ndoa yake?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Swali lako linanishangaza!Tangu lini kuiba kukawa halali??Jibu sio halali!Mwambie awe na heshima kwa mkewe angalau hata kidogo tu!Maana dharau anayomwonyesha kwa hayo maneno anayosema na vitendo vyake haipimiki!
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni kitendo kibovu na kibaya sana katika ndoa yake na asipoangalia itakuja kumletea matatizo makubwa sana! sasa majirani nao wale nini jamani anaweza fikiri anajipendelea kumbe akina naniliu nao wanapiga mdogomdogo, mwisho wa siku mimba ambazo hazieleweki na magonjwa juu,
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani house girl yuko cheap kiasi hicho? Ashindwe na dharau zake

    Ana pepo chafu huyo! , akishindwa kulala na house girl atalala na bintiye.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amuogope Mungu sana sana na kiapo alichokiweka mbele yake,anaona na atamuadhibu.House gals hawana mapenzi mema na mume wa mtu,anaweza kuja hata muua mke wake ambaye naamini anampenda kuliko house girl,na wengine wana pepo wachafu wanawatumia kuiba waume za watu,asifikiri kapata,kapatikana.amuombe sana Mungu,si sifa hiyo ni pepo anamuita kwa huyo housegal.mi nchukia kweli,katika sifa zote mwanaume anajisifia na hili,it shows how low,cheap,assclown he is.:redfaces:
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna atakayekuunga mkono kwa hii issue nadhani ingekuwa bora ukamuuliza Jamaa akupe point za ku-support huu ulimbukeni na uziweke hapa hizo sababu, hapo ndio tutaweza kudebate vizuri, otherwise hapa utaambulia matusi ya bure....
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kumdharau mkewe tuu lizzy bali hata yeye mwenyewe kajidharau kwenda kulala na housegirl.... utakuta hao ndio wale wanaolala na maid wa bar na mizoga yoote ni wao wao,,:whoo::whoo:
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Muulize huyo jamaa mke wake akiliwa na shamba boy itakuwaje, ni raha pia au? Maana tuangalie pande zote zote
     
  9. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unamdhalilisha Mkeo,
     
  10. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    housegirl mtamu tena ukipata kile ambacho kimekulia kwako kikakomaa harafu nyumba yako iwe ya gate huwa hakiendi magengeni kununua vitu yaani kipo zero grazing yaani we acha tu hasa ukirudi saa tano unakuta kimeshakunywa chai kimemaliza kazi labda kinasubiria mboga ambayo iko jikoni ndo unakuta kimemaliza kufua kimeoga harafu bado kina kanga moja ddah we acha tu kwanza unakikamata kwenye coach basi tu
     
  11. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha.......! kuzuga wewe ,huyo house girl wako atakuletea balaa ,oa labda mkeo zoba oa Mhehe au Mmeru uone!
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe unatosha kumrekebisha mwenzio
     
  13. n

    nyangau Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anamatatizo ya kiakili huyo
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwanza inaonekana huyo jamaa amekwishafanya huo mchezo na housegirl na kakwambia wewe katika kutaka kuhalalisha uchafu wake tu.
    Ukiona hivyo ujue nae mkewe hivi karibuni kuna jamaa atambonyeza hivyo nae ajiandae
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lakini mama, kumbuka kuwa hata barmaids nao ni wanawake na wanapaswa kuwa na wenza kama wengine tu!!!!!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu atahamia kwa wanae, Hg ni sawa na binti yake ashindwe na alegee
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Too low!
    Una maadili weye? Umelelewa na nani? Una mama weye?
    Halafu watu kama wewe mnalialia kuwa wake zenu wana affairs! Kwanini asiwe nayo kama mume mwenyewe ni bomu kama wewe!?
     
  18. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaambie aache huo mchezo si vizuri kumcheat wife tena nyumbani hapo hapo! Ipo siku atajuta, kitadaka mimba halafu patachimbika hapo nyumbani na huo ndo utakuwa mwanzo wa kuisambaratisha familia yake. Mwambie atulie na wife wake bwana!
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haitashangaza kusikia unakula mayai yako (binti yo)
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio yatakuwa ni hayo hayo wallah maana si kasema apenda akiona huyo maid amuibia mamahouse wakati hajui na bint yake pia hashindwi walla....
     
Loading...