Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni halali DC kuhama na michango ya wananchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M4C ARUSHA, May 11, 2012.

  1. M

    M4C ARUSHA Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ALIYEKUWA MKUU WA WILAYA YA HAI DR Norman Siggala (maarufu kama shemeji kama waandishi wa habari moshi wanavyiomuita) mwaka jana alichangisha fedha kwa wafanyabiashara jijini dar es salama 480ml kwa lengo la kujenga shule kidato cha tano na sita sasa ameondoka nazo?
     
Loading...