Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni haki yangu kuweka wazi hisia zangu kwa yule nmpendae

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Queen V, Feb 10, 2012.

  1. Queen V

    Queen V JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Nimejaribu kuwa mkimya kitambo lakini naona haina maana.
    Mimi nmeanza kuifuatilia jf kitambo sana na kuna watu wengi wananifurahisha kwa michango yao, lakini mimi anaye nifanya nienjoy niingiapo jf ni FIGGANIGGA. Huyu mkaka ananibamba vilivyo. Nimeshindwa nifanyeje sababu hata Pm zangu hanijibu, friend request kakaa kimya. nifanyeje ili ajue kama namhitaji. hata akikubali kuwa rafiki yangu ni heri pia. naombeni ushauri wenu lakini naomba msininange coz itaniuma. asanteni.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Kweli JF ni zaidi ya social network, yaani mtu ana post 3 tu halafu anasema alikaa kimya kitambo!! naomba unipm nikupe semina ya jinsi ya kumiliki multiple ID bila kutambulika.

    [​IMG] Queen V

    Today 12:04
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member Array


    Join Date : 19th January 2012
    Posts : 3

    Rep Power : 0
     
  3. Queen V

    Queen V JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    so siruhusiwi kupenda?@matola
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Unaleta usanii kwenye jumba la sanaa!?? hapa ndio kaole chuo cha sanaa.
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikamuambie mzee wa mia kama roho yako ishamdondokea. :lol::lol::lol:
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    watu kwa kudondoka jf sikuizi..lol!afu eti mtu anadondoka kwa id mpya
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Queen V vipi matokeo ya kidato cha nne lakini?
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona wengine hatudondokewi..dah! All the best mzee wa mia
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sio lazma kujianzishia thredi jama, mnafanya thredi za maana ziende page ya tatu au ya nne bila sababu ya msingi.

    Tafuteni njia nyingine ya kupata umaarufu na sio huu utoko.
     
  10. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    teh teh teh teh da nimejikuta nacheka mwnywe
     
  11. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa watu mko deeep!
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kama anakutosa ni dondokee mimi maana mi sichagui na beba tu
     
  13. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kweli hata hilo lisura lako linaonyesha kuwa wewe ni zoazoa
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Usingebadili ID ingeleta maana zaidi
    Huwezi tuma PM kama una post chini ya 5.
     
  15. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Zali la mentali mzee wa 100 usiniangushe
     
  16. B

    Ba-Zuri Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wana JF leo nimepata call toka nssf na nimeuliza baadhi ya watu pia wamepigiwa wanadai wana counter check….Any news
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mzee wa mia hapa hafanyi makosa.....
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    nssf?? Umepotea njia.....
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata mie wakuja nimeishutukia sanaa hii ! Si angeifanyia hata maandalizi basi ! Badala ya mkurupuko hivi ! Na mwisho wake kwa benefit ipi ?
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ka?
    Mkuu usiwe unatoa makavu dizaini hiyo, dah?
     
Loading...