Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni haki mbwa kuvalishwa tisheti ya Kikwete?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by RMA, Oct 27, 2010.

  1. R

    RMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi huko Songea wanamtafuta mtoto wa darasa la Sita kwa kumvisha mbwa tisheti ya CCM. Hata watoto wamechoshwa na CCM. Huyo mtoto asisumbuliwe. Ameonyesha uzalendo wake. Watanzania wote waige mfano. Popote pale mbwa walipo wakamatwe, wapewe zawadi za CCM dakika hizi za lala salama.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhhh, utaanzisha threads ngapi leo?
     
  3. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  4. J

    John10 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonesha kabisa siasa za Tanzania ni za KIDINI. Huyu mtoto katumwa na Vigogo fulani, ili wamtukane KIKWETE kwa sababu ni muislamu. Ktk, Mbwa ni Najisi kubwa.
    Waislamu watafanya juu na chini kuhakikisha huyu PADRE Slaa haongozi nchi.
     
  5. K

    KIURE Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana jamani, mtu mwanamume akimpa mkeo nguo si ana kudharau? Tena nguo yenye picha yake? Ndio maana huyo mwanamume akaone bora akamvalishe mbwa ili kujibu dharau. Hata akimpa mtoto wako nguo huku mwanao huyo hawezi kula vizuri, hapati elimu nzuri, si dharau hiyo pia? Hawa CCM kama wana hela kiasi hicho si wangeboresha shule au dispensari ya hapo kijijini, wangepata wapi presha wanayoipata au matusi wanayopewa sasa?
     
  6. upupu

    upupu JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Anaonyesha mtazamo wake Jamani!!!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi nitawavalisha kunguru wooote Dar Skafu za Kiwetee... Oppss Kikwete...
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni ujumbe tosha sana huo
     
  9. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wewe ndo mdini kwani umeambiwa Dr Slaa anagombea upadri? Ongea labda sera zake ni mbaya or Else, othrerwise huna mpya.
     
  10. Opinionated

    Opinionated Senior Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani shida iko wapi kumvika mbwa gauni au nguo ya aina yoyote? Check hizi picha za mbwa na tishet ya Obama. Kama obama anvaliwa na mbwa who is Kikwete?
    View attachment 15805 View attachment 15806


    Problem ni kwamba hawa polisi wetu hawajui sheria na ndio wanapenda kunyanyasa wananchi. Mfano ya polisi kupiga watu walio kwisha kukubali arrest. That is wrong and things need to change! POLISI ACHENI KUNYANYASA WATANZANIA KWA UJINGA WENU. We are free people as long atuvunji sheria.
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    amefanya la maana mi sioni kosa la yule mtoto
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    [QOUTE]nitzschiller
    Junior Member

    Join Date
    Wed Oct 2010
    Posts
    1
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power
    0
    [/QUOTE] Karibu mkuu, au ni id ya pili?
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Tulishughudia hawa mahakimu wa kwetu wakisaidiwa na afande mwendesha mashitaka kumhukumu mbwa kifo, kisa ati mwenyenae kampa jina la immigration. Labda sisi weusi tujitahidi kujikoboa kwa mkorogo huenda huu weupe wa kununua ukazifanya akili zetu nazo kukaribia kufanana na za weupe(wazungu).
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Mimi naona wangemvisha nguruwe kabisa
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    afterall...mbwa ni best friend of man...au JK is not a man?
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mtoto wa darasa la sita, Juhudi zetu zinalipa, moyo wa mageusi na mabadiliko inaingua ndani ya rika stahili, tUnawekeza kwa hao watoto, asante Tanzania, asanteni nyoote....msichome moto nguo zao, wapeni mbwa na nguruwe wavae ........
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Hapana, wewe una lako jambo, si lazima ishu za udini zije hapa
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani hizo fulana zimetengenezwa kwa pesa ya kodi yetu huyo mtoto ameangalia matatizo yake akaona hayajaangaliwa badala yake anapewa tisheti ambayo si hitaji lake,angeweza kuichoma moto lakini kwa busara akaona afikishe ujumbe kwa kikwete kwa na mbwa nao ni watz labda ndio aliowalenga kwa kuwa hitaji la mtz wakawaida sio hilo.huyu mtoto apelekwe shule ya vipaji maalum kwa kuwa imaelekea ubongo wake si wa kawaida.anatafakari kabla ya kuchukua hatua.na wote wanaoipenda nchi hii kila atakaeiona tisheti ya ccm afikishe ujumbe si lazima kumvalisha mbwa kwa sababu itakuwa sawa na kuchungulia mtihani,kila mtu atumie akili yake. habari ndiyo hiyo.
     
  19. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Naomba vyama vya kiraia kumtetea huyo mtoto. Fulana ya kikwete si nguo za kuvaliwa ila ni bango la matangazo kwa mjibu wa sheria za uchaguzi. Sioni kosa mbwa kuwekewa bango hilo maana anapeleka ujumbe kwa watu wengi kuliko namna nyingine. Naomba wanasheria wamtetee mtoto huyu. Mimi niko tayari kutoa mchango wa kifedha. Naomba tuwasiliane na wanasheria wa taasisi za kijamii ili tumtetee mtoto huyu maana hana kosa!!!:A S angry:
     
Loading...