Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni haki kununua kazi ilhali una vigezo vyote?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herbsman, Jan 5, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je ni haki kununua kazi ilhali una vigezo vyote?
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu si halali kabisa lakini Loading....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tumikia Kafiri upate mradi wako!
     
  4. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kama ni kwa pesa tu wewe nunua mkuu endapo unahakika itakulipa au umesahau msemo usemao 'toa pesa upate pesa',ila tafadhali ogopa kutoa mwili wako kwa ajili ya kazi.
     
  5. c

    christer Senior Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    penye kadhia penyeza rupia
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Si haki hata kidogo,ni bora kukaa bila kazi kwa muda mrefu ukiendelea kusubili kazi utakayoipata kwa haki katika nchi yenye dhuruma kubwa kama hii!
     
  7. knownless

    knownless Senior Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Ukitaka kula sharti uliwe" by JK.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama una vigezo kwanini ununue kazi?
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ngoja ngoja yaumiza matumbo,kazi kwako.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa yangu kakosa kazi kwa ajir ya laki na nusu.
     
  11. Tarime

    Tarime Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    2mia pesa kupata kazi kwa ajili ya kupata pesa
     
  12. Tarime

    Tarime Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yap ni kweli si haki but ikibidi ndugu mkono mtupu haulambwi,na ukipata cheza na mshahara si kucheza na kazi TAFAKARI CHUKUA HA2a
     
  13. Tarime

    Tarime Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    2mia pesa kupata kazi kwa ajili ya kupata pesa
     
  14. herbsman

    herbsman Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama kununua kazi ni haki basi jua hiyo kazi you cant make it becouse wanasema ridhiki hupangwa na mwenyezi mungu sasa mbona unataka kununua kazi ? thats my point?
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hela pia ni kigezo cha kupata kazi, sasa kama hauna hela ni kwanini unasema unavigezo vyote?
     
  16. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kweli sisi ni hamnazo eti tunanunua kazi wakati elimu tumekopa huu si ucameroon? Afu tumeridhika ka mapunga I hate this type of ignorance we need kiongozi atakayetuepusha na ungese aw aina hii
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Tz aliyoitaka Jk na sisi ndo tunatakiwa kuibadilisha
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtu akikushauri upupu kama huo utamsikiliza? Nadhani haukuwa ushauri mzuri na ndo maana serikali yake inakwenda kama yeye alivyo
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeona hee!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na vigezo ni haki yako ya msingi kuipata hiyo kazi ila kutokana na mfumo mbofu uliowekwa na viongozi wetu hivi sasa imekuwa sio haki tena ya kupewa bali ya kununua. Jk na timu yako umeiharibu Tz na hukumu yake utalia na kusaga meno
     
Loading...