Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni haki kulipia mhuri mahakaman.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wiseboy, Oct 10, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Nipo mahakama moja ya wilaya hapa tanzania kwa sasa, nimekuja kusainiwa fomu zangu fulani nahitaj sahihi na mhuri wa hakimu, sasa nimetajiwa kiwango fulani cha garama, je ni halali kupata huduma kama hii kwa malipo? Au ndo hongo? Mimi nimekubali ila wakimaliza tu nachukua nasepa bila kulipa.
     
  2. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    fanya hivo..wa2 wajinga sna
     
  3. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mara baada ya kutoka taarifa ya mauaji ya kinyama ya mwandishi wa channel ten daudi mwangosi wa2 wamekuwa maoni tofaut.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni TAKRIMA, wape tu!
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wambie wakupatie risiti, kama hamna risiti usitoe.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Ujinga huu si kila kitu cha kuanzishia thread, hiyo wala siyo rushwa hizo ndio allowance za watu wanaofanya kazi Mahakamani wakiwemo Polisi. hivi kutoa Affidavit wakisema wawe serious kwa kuzingatia taratibu za sheria hudhani kama wangeumia wengi? Next time shirikisha ubongo wako kwanza, hata kuona kaburi la Nyerere kuna tozo.
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Elfu tano tu kuitoa unaona tabu we *****? Njoo ofisini kwangu nikugongee muhuri wangu wa wakili ndipo utakapoona utamu wake!
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    simply put, mlungula in a corrupt judicial system.
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Stamp, mihuri ya mwenyekiti wa mtaa, dole gumba n.k, yote hiyo ni miradi ya kujinufaisha.
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kama unazungumzia Mhuri wa Kamishna wa Viapo kama Wakili au Hakimu,unatakiwa utoe malipo. Mhuri ni mali ya mhusika binafsi na hiyo ni huduma kama nyingine. Lipa uhudumiwe. Na usirudie tena kulalamika...
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umedaiwa shing ngapi?
     
Loading...