Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni haki halmashauri ya Ilala kuanza kuvunja nyumba mabondeni pasipo kujua wataenda wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Dec 24, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika kutekeleza sheria ya kuwaondoa waliojenga mabondeni halmashauri ya ilala kupitia kwa meya wake jelly silaa wametoa tamko la kuvunja nyumba zote mabondeni ndani ya mwezi mmoja. je hili ni suluhisho au kuongeza tatizo? kuvunja nyumba bila ya kujua wakazi wa mabondeni wataenda wapi ni kuwasaidia au kuwaangamiza wananchi masikini?
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo sasa wanataka kufanya kosa la karne! kwa jinsi walivyoacha watu wakajenga kwa wingi huko mabondeni nadhani utazuka mgogoro mkubwa sana.Anyway ni moja ya maamuzi magumu kuchukua ngoja tuone mwisho wake.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna taarifa kwamba wapo waliopata fidia enzi la mwinyi na makamba sijui ni kweli kwa kiasi gani kama wapo mwenye taarifa zaidi watuambie
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    serikali ya awamu ya nne imekuta wakazi hao wako mabondeni ni uamuzi mgumu lakini ipo siku itabidi ufikiwe
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Itapendeza kama haki za binadamu zitazingatiwa wakati wa utekelezaji wa zoezi hilo.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mbunge wao ZUNGU yuko wapi?? Inaelekea amesepa kutokana na matamshi yake bungeni kuhusu kuwaondoa watu wake Jangwani!!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ngoja tuone kama ataweza. Makamba ilimshinda hiyo maneno
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ipi bora warudi wafe au wahamishwe kwa nguvu ?

     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuhama wahamishwe tu. Tena amri hii imechelewa sana. Tatizo ni wanakohamishiwa. Hakuna huduma yoyote ya maana kule Mbopo. Hakuna barabara. Hakuna maji. Shule ya msingi ni ndogo sana. WAnapewa viwanja vitupu na wanaohamishwa ni masikini wa kutupa.
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    huku si kuamishwa bali ni kufukuzwa kwani kuhamishwa lazima kuwe na sehemu unayoenda lakini serikali imewafukuza hivyo wakalale kwenye mitaro na chini ya madaraja na maporini , nadhani itakuwa ni mbaya zaidi na wanavyofikiri
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwanza viwanda vilivyojengwa na kuziba mikondo ya maji vibomolewe i.e Al- hamza area

    miundombinu inayokidhi ukuaji wa jiji ijengwe, then watakeleze yao
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwani wale waathirika wa mabomu gongo la mboto wameshajengewa nyumba kama walivyo ahidiwa?
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mnataka wafe ndiyo mpate tena sababu ya kusemea?
     
  14. k

    king11 JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatutaki wafe bali pia hatutaki wauawe na serikali
     
  15. G

    Godwine JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni wakati sasa wa serikali kuanza kupima maeneo yote yasiyopimwa na kuweka mifumo ya maji taka na barabara za mitaa na kuanza kusimamia sheria za ujenzi katika miji ili mtu asijenge jengo lolote pasipo na kibali cha ujenzi la sivyo baada ya miaka 10 taifa litapoteza dira ya mipango ya miji na kutakuwa na msongamano na pia hakutakuwa na mfumo wowote wa huduma ya jamii kama umeme au mabomba ya maji yanayoweza kupita katika mitaa
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo naipongeza serikali no kosa kubwa sana kuwaruhusu wajenge tena kwenye maeneo hayo
     
  17. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Absolutely yes!

    Ni raia wangapi wa tanzania wanatafutiwa viwanjwa na sehemu za kuishi,

    Think Big!

    The rest ni politics.
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wangeachwa ili wasiharibu kura. Nchi hii taabu tupu
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    waondolewe nasikia serikali imeshapaga maeneno.. tatizo wengine wanasema ni mbali na wao wanataka wakae mjini ... . najuwa kuna wanasiasa uchwara watalichukulia hili jambo kisiasa na ili kujipandisha chat
     
  20. G

    Godwine JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    serikali imesema itatoa viwanja 2000 tu lakini nyumba zilizo mabondeni ni zaidi ya 20,000 unadhani nini kitatokea?
     
Loading...