Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Fist Lady gani East & Central Africa waliyofanya vizuri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hasara, Oct 19, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Oct 19, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawali langu ni dogo sana ninaomba majibu.
    Ni Fist Lady gani East & Central Africa waliyofanya na wanaofanya vizuri kwa watu wao?
    Msomi,au Mbunifu na mkweli.
    mke wa rais aliye weza kusaidia wanachi katika miradi mbali mbali, kielimu,afya,maendeleo ya kina mama na watoto, mama wa rais aliye kuwa busy kusaidia wananchi kwa ujumla

    Ninaomba kutoa hoja
     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mama maria nyerere, mama ali hassan mwinyi, mama mkapa na sasa mama salma kikwete ! just because wame zao ni viongozi wa ccm, wapinzani hawana wake sasa sijui hapo itakuwaje !
     
  3. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2007
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,452
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Janeth Kagame na Janeth Museveni!
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mama Kagame, Mama Museveni, Mama Mkapa
     
  5. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    icadon hiyo gas ya WTF ni kiasi gani kwenye avatar yako ?
     
  6. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Premium $ 3.39
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 19, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Mama Ngabu...
     
  8. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    duh WTF hiyo ! haya asante kwa kunijulisha bei mzazi !
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si unajua ukiona bei lazima upige WTF!....

    Hivi Mama Sitti alifanyaga nini wakati akiwa jumba jeupe, au yeye alikuwa mama wa nyumbani kikweli kweli?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 19, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    alikuwa anauza dhahabu nchi za nje...
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    salma salmini ......kawakilisha taifa kwenye ugeni rasmi kwenye mashindano ya face of africa (hahhaha)
     
  12. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mama Ngina mke wa Kenyata. Uliza wakenya watawaambia she is very respected huko Kenya mwaweza cheki tuu kwa Google.
     
  13. m

    mkama Member

    #13
    Oct 20, 2007
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mama nyerere,mama kagame ambae kama sikosei ni mbunge kwa sasa,mama Janet kagame
     
Loading...