Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

.. Ni eid-surprise kwa wakazi wa Arusha ama ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndegeulaya, Sep 1, 2011.

  1. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eid Mubarak Wakuu ...!!

    Hatimaye yale matangazo ya Televisheni ya kituo cha Star TV tuliyoyakosa kwa kipindi kirefu jijini Arusha (ikiwemo na Midahalo kadhaa iliyowahi kuandaliwa na kurushwa 'live' hewani kwa kushirikiana na kituo hicho pekee cha Televisheni) sasa yaweza kupatikana bila ya 'chenga' kwa kutumia Antenna ya kawaida tu ya ndani, tofauti na hapo kitambo ambapo kupata matangazo hayo ilikuwa ni kama tu unatumia Satelite Dish, au Television Cable Network angalau!

    Enjoy ....
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngoja Idd iishe wachukue umeme wao, utaiota!!
     
  3. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Surprise kubwa A-town ni umeme full kujiachia.
     
  4. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... au utekelezaji wa ile ahadi ya 'kiranja mkuu' ya kuufanya mgao wa umeme kuwa historia ifikapo Agosti 30 ndo ushaanza nini tayari aise wakuu!!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Wape muda!
     
Loading...