Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NI Dk SALIM PEKEE ALIYE MSAFI CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkuyuMkubwa, Nov 8, 2009.

  1. M

    MkuyuMkubwa Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 27, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kwamba chama tawala kimejaa mafisadi....Nakubaliana na hoja zote za makombora waliorushiana wabunge wa CCM kwenye kikao cha mzee mwinyi...nimetafakari sana kuhusu uchafu huu. sasa sioni cha wapiganaji wala mafisadi. sasa sioni tofauti ya Lowasa na Mwakyembe, wala Sitta na Chenge, wala Mengi na Rostam...mtu pekee ambae bado naamini ni msafi ni huyu Dk Salim aliyegombea urais2005, nadhani achukue nchi 2010..Nani ana mashaka
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    SALIM ni HIZBU according to CCM(ASP RESIDUE) from zanziabar
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu mtu ni Msafi.

    Ukiacha maskendo ya kupikwa yaliyokuwa yanaibuliwa wakati ule na wanamtandao, kwamba huyu mtu ni HIZBU, na wakatafuta picha za kumdhalilisha za zamaani toka kwenye archieves, SIONI TATIZO LAKE!

    Lakini akithubutu kugombea 2010 utaona vijizee vya Zanzibar vinavyojiita vya ASP jinsi vitakavyoibuka na kusema kwa jazba kwamba..."Muungano na Ufe kama huyu Salim akiwa Rais"!

    Mimi binafsi nam`admire` sana Salim!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si unawaona...ndo walewale...vizee vya ccm!...fyuuu!
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio kweli Huyu mtu Slowly Killer sasa sisi twamjua wenyewe Zanz kwanini tusimpe Urais acha bwana huyu pusi sana mwambie Kaitendea nini AU na TZ si kujilimbikizia mimali. Kama wewe Humjui Enzi za Mwalim Basi miaka hii utaona mzuri. Nyerere hakumuona akampa MH. Mwinyi?????
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mbona hamkumpa kama msafi?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Alipambana na mtu ambaye by then alikuwa anaonekana kama MBUYU!...sI UNAUJUA mBUYU KAKA EEH...Sijui kama ipo huko Zenji!..Nyie mwaijua Mikoko...lol!
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Nov 8, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sakata la Wana-CCM unaweza kulitengenezea movie moja maridadi sana! Kwa ujumla naweza kulilinganisha na movie ya LOST! Unaweza kumwona character mzuri sana, wakati movie inaendelea aliyekuwa mzuri anaonekana mbaya kupindukia na aliyeonekana mbaya anabadilika kuwa mzuri sana! Kadri unavyozidi kuiangalia na wewe unakuwa LOST! Huyo Salim wakija kufunua mabaya yake hutakuwa na hamu naye! Kwanza watamwacha afurukute, kisha watamzima kiaina na hatanyanyuka kisiasa tena! Kaazi kweli kweli!
     
  9. m

    mkulu Member

    #9
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa hiyo kama Nyerere angesema Salmin ni msafi ndio ungekubali?
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo siyo kuwa msafi tu tatizo ni je anaweza kuongoza? Na mimi sina uhakika kama ni safi kiasi hicho. Salim alikuwepo serikalini wakati ambapo kulikuwa hamna skendo nyingi zinazo ibuka( aidha kama walikua waadilifu au mambo tu yalikua haya onekani). Baada ya hapo akaenda O.A.U kwa maana akawa nje ya serikali na siasi za nyumbani. Kwa hiyo kuona uadilifu wake lazima tuchunguze kipindi chake cha uongozi O.A.U.
     
  11. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dr Salim tatizo ni mbaguzi na alikuwa na lawama sana pale OAU. Mimi simuamini huyu mzee hata kidogo
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Do you guys really know Salim? Do you know he accepted money from Abacha?
     
  13. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndugu utendaji haupimwi kwa hisia bali ni vitendo. Hiyo nadharia ya kuwa Salim mbaguzi umeitoa wapi? Nyie ndio wale vijezee vya CCM wenye akili finyu na mtazamo mdogo ambao umetuleta hapa tulipo sasa.

    Tanzania inabadilika tuwe transparent na sio kujudge watu kwa rangi au kabila lao bali kwa utendaji wao na ufanisi wa kazi. CCM wakae wakijua hizi zama ni zama nyengine damu changa na watu wanauchungu na kodi zao biashara kusema huyu hizbu huyu mshiraz zinakufa sasa hivi wewe ni fisadi au si fisadi kama fisadi kaa pembeni tu
     
  14. p

    p53 JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi wakuu kuna mtu anayejua utendaji wa Salim tangia balozi alizopewa na Nyerere,Uwaziri,uPM na huko OAU?Manake usilolijua ni kama usiku wa giza.Leo hii watu wanakuja hapa kutuaminisha kwamba Salim ndiye msafi CCM, bora awe yeye Rais 2010.Sasa labda ni upotoshaji tu wa makusudi au labda huyu naye yuko kama wengi tulivyo kwamba hatumjui Salim na scandals zake.
    Najua hili jukwaa la JF ni kubwa na linapitiwa na watu wengi.Sasa kukiwa na upotoshaji basi wengi wanaweza kupotoka.
    Sasa wakuu wenye dataz za Salim please tujuzeni na sisi vipi ilikuwaje mpaka Nyerere alimuamini sana na tena kuna madai alishamtaka awe Rais mara kibao,sema Salim mwenyewe alikuwa anachomoa.
    Salim ana sifa kweli,anafaa au akipewa yeye nchi tutaanza kulalamika tena bora tungebaki na Kikwete tu?
     
  15. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nini tatzo la Hizbu wa enzi hizo?tuache dhana potofu.
    Dk SALIM ndie pekee msafi CCM,nani anabisha?
     
  16. p

    p53 JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa vigezo gani Mkuu?Manake usiseme msafi tu bila kutuambia jinsi unavyoujua usafi wake.
     
  17. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ni chaguo la mungu
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    According to....(walivyosema)
    Waulizwe Ali Karume and CO.
     
  19. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well, Salim bado ana busara za kutosha kuisaidia Tanzania kuelekea kwenye maendeleo. Lakini hata kama Salim hatapata urais bado vijana kama Samwel sitta ni waadilifu na wanafuata matakwa ya wananchi katika kuleta maendeleo. Sitta Anafaa pia kuiongoza nchi yetu.
     
  20. m

    mnyamwezi Member

    #20
    Nov 9, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dk salim nae ni fisadi ameshilikiana na dk mo ibrahim kuanzisha celtel kwa kutumia pesa za ttcl kwa kujifanya wawekezaji na kampuni yao ya MSI INTER pamoja na rafiki yake warioba.
     
Loading...