Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni dhambi kuzungumzia Muungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UmtwaAlumbwagwe, May 28, 2012.

  1. U

    UmtwaAlumbwagwe Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyoelewa Katiba ya nchi yetu unaruhusu/ inatoa uhuru wa mtu kutoa mawazo yake. Lakini mara nyingi naona mtu akigusia mambo ya muungano anaangaliwa tofauti. Pengine hata vurugu zinazojitokeza ni kwa sababu watu hawapati nafasi ya kutoa mawazo yao kuhusu muungano. Tuzungumze wanajamvi!
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,250
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Jakaya Mrisho Kikwete ndiye anawazuia watu wasizungumzie Muungano.
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180

    Sio JK Bali ni CCM, Ni vigumu sana CCM bara kushinda bila CCM Zanzibar na vivyo hivyo ni kama Ngamia kupita kwenye tundu la sindano CCM Zanzibar kushinda bila kubebwa na CCM bara
     
Loading...