Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni dawa gani zinazoweza kumfanya mwanamke kubeba mimba ya mapacha??

Discussion in 'JF Doctor' started by Anne Maria, Apr 28, 2012.

  1. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada tafadhali
    my friend anahitaji kuzaa mapacha so desparately,, eti ni dawa zipi zitamfaa na anywe muda gani na dosi yake
    asante
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuzaa mapacha mimi najua ni genetic thing.sijawai sikia dawa iwayo yoyote ile duniani.ebu ngoja wakongwe waliokula chumvi nyingi waje watujuze
     
  3. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umeshatoa ile mimba ulikuwa unatafuta doc wa kuitoa?
     
  4. d

    drberno Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa zipo (mf "clomiphen") lkn ni vzr huyo rafiki yako aonane na dr kwnz kabla ya kuanza kizitumia ili apewe elimu tosha ya hz dawa...anaishi wp huyo rafiki wako?
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unataka kujua anapoishi ili?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    ovamit
     
  7. d

    drberno Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shauri wa nani akamuone Osaka...c unajua cku hz kila mtu mwny koti jeupe dr!
     
  8. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ili amklonipheni mkuu!!
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kuna dawa zinaitwa clomid zinasaidia sana.na kuna njia nyengine za kuchoma sindano,ila sikumbuki sindano ya aina gani.ma celebrity wa nje wanatumia sna,wenye kutaka twins
     
  10. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    je ipo na dawa ya kupata mtoto wa kiume au kke
     
  11. R

    Raylina New Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachojua mm ni kwamba kama kwenu kuna mapacha then the percentage ya ww kupata mapacha ni kubwa hakuna dawa
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama dawa za kupata mapacha zipo, je zinaweza kuleta madhara gani kwa mama na watoto?
     
  13. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Watu bwana, mnapenda sana kumsaidia Mungu kazi yake eenh? yaani kupewa uwezo wa kufikiri kidogo tu mnataka Kumpanda Mungu kichwani, Hii habari nimeisoma na kuistadi kwa makini hasa kwa hao wazungu mnaosema, lakini nimefikia conclusion kuwa kupata watoto mapacha, au mtoto jinsia unayuitaka ni maamuzi ya nayekupa mtoto mwenyewe (Mungu). wanawake wazungu woote waliohojiwsa ambao wametumia hadi USD. 60,000 kununua kit za kupata mtoto jinsia wanayotaka au watoto mapacha, wameishia kupata kinyume nao kukiri kuwa its in God's hand.

    Labda umsaidie Mungu kujipandikisha mimba, hapo utapata unachotaka, ila sio kwa kutumia mpango wa Mungu, utakuwa unabahatisha tu, na ukipata jua ni kuwa Mungu alipanga tu iwe hivyo.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    ....Ni swai zuri sana hilo maana haya madawa yanaweza kabisa kuwa na side effects mbaya sana kwa mama au kwa mtoto/watoto watakaozaliwa.
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,609
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Naona kbs siku zinavyozidi matatizo tunayatafuta,ozone layer tumeharibu wenyewe sijui na hili....
     
  16. d

    drberno Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kisichokuwa na madhara,hata chakula chenyewe kina madhara (kilichopo ni kuthaminisha kati ya faida na madhara kipi kinabeba uzito zaidi)...thats why mi nimemshauri aonane na madaktari bingwa wa mambo ya uzazi,wao wana nafasi ya kumweleza faida na madhara yote yanayohusiana na hizo dawa then anafanya informed consent!! Hata hao wanaotumia hizi dawa huko ulaya sio kwamba wanakwenda tu dukani na kuzinunua,wanaonana na daktari b4!
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hakuna,ila ipo njia na ni very expensive ya kupandikizwa mayai ambayo yameshaangaliwa kama ni ya mtoto wa kike au wa kiume.ila baadhi ya watu wanaipinga kwani ni sawa na kumchezea mungu
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    njia ya twins nyengine ni ya IVF{in vitro fertilization}ila haiwi 100%.
     
  19. d

    drberno Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona sbb za makusudi za watu kuhitajika kurudi shule...
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hizo dawa haziaminiki sana. MIMI nashauri atumie IVF (in vitro fertilization) hii ni njiaya uhakika, na anaweza kupangiwa humo ndani hata watoto wawili, wanne , sita uchaguzi wake tu , maradi awe na mkwanja mrefu.
     
Loading...