Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni dalili zipi zinazoweza kuonyesha mpenzi wako kafanya tendo la ndoa kwingineko?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sospeter, Apr 16, 2009.

  1. s

    sospeter Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Apr 13, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Jamaa yangu aliniuliza swali nami sikupata jawabu, alisema yafuatayo
    1. je utajuaje kuwa leo mkeo au mpenzi wko amemegwa na jamaa ni dalili zipi za wazi kabisa?
    a).......
    b).......
    c).......
    d).......
    n.k

    2. Je ukimpata mwanamke uatajuaje kuwa anatoa tigo?


    Mjadala uko wazi , tumsaidie jamaa yetu
     
  2. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It will be in the eyes and body language
    Macho yatasema yote...unless awe amezowea...
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Swali la kwanza
    . Mtu wako utamjua tu unless awe mgeni kwako
    1. Kuchoka bila sababu
    2. Kukataa usimguse kifaragha
    3. Kama atakukuta nyumbani break ya kwanza ni bafuni hata kama huko alikotoka amekoga (anahisi unawezasikia harufu isiyo yake e.g. man's perfume e.t.c.
    4. Anaweza kujisemesha semesha kwa kutoa visababu vya ugonjwa e.g. kichwa au tumbo.

    Ila kwa yote
    1. Macho husema zaidi anaweza akawa anakwepesha kwepesha macho yake.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...inategemeana, 'kamegwa' lini?

    ...unaweza kumuuliza vile vile.
     
  5. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Mbu
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi niligundua harufu ya Condom katokwa kumegwa anakuja kwangu nimmege kupima oil nikasikia harufu ya Condom 3 Bomba harufu ya ndizi wakati nimesha msaula tayari. Akitumia hizi haina kificho mkuu utamgundua tu mi nilimpiga chini mpaka kesho hatutafutani tena.
     
  7. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tukusaidie au tumsaidie?
     
  8. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba nijibu swali
    2. Je ukimpata mwanamke uatajuaje kuwa anatoa tigo?


    Muulize...."Mpenzi wangu, si kitu cha kushangaza mwanamke/msichana kufanya mapenzi kwa tigolazesheni, sijui unasemaje? unapenda?........"
    Hata jibu swali, atakuuliza ...."wewe umeishawa tigolizi?...
    Uwe makini kujibu, usije ukasema ndio kumbe siyo na siyo kumbe ndio wakati yeye anapenda tigo au hapendi.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Labda mwizi kinda ndio utamjua kwa dalili, lakini mwizi mzoefu huwezi kumtambua kwa dalili yoyote isipokuwa 'The Sixth Sense', the voice from within itakuwa liko jambo, baada ya taarifa ndipo checks za kufuatia kama macho, muulize halafu laza sikio lako kifuani kwake utasikia moyo wake unavyodunda.

    kama ni kawaida yake kukuibia, akimengwa, hataki kutoa huduma kwako, ukilazimisha kiaina, atakugawiya ila you must be sensetive kusikiliza normal rythim yake, speed yake ikoje, wakati kani anakolea na akifika, huwa anafika baada ya muda gani na akifika hufanya nini.
    kwa vile keshaiba na kafikishwa, ni ngumu sana kufika mara ya pili, hivyo ili usimshtukie, atajifanya anafika haraka haraka ili umalize mlale, hivyo atafake orgasm. kama wewe ni sensetive enough, utagundua anafake mjulishe feelings zako na hatarudia.
    kama ni mzoefu, there is no way, kutakuwa na tatizo upande wako, humfikishi, hivyo baba, jifunze mambo, vinginevyo, utapiga, utauwa na lazima utamegewa.
     
  10. m

    mercelly mwakin New Member

    #10
    Jun 4, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hapa azungumziwa mwanamke peke yake?
     
  11. m

    mercelly mwakin New Member

    #11
    Jun 4, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niongeze swali kwa wadau mtusaidie na wanawake tuwajue wanaume wakitoka kumega nje.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jun 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Hi and welcome. You sound interesting....
     
  13. A

    AbbyBonge Member

    #13
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanamke ndo anazungumziwa hapa, Dume hata likimega nje sio issue sana wao huwa wanawashikisha adabu wanao jipendekeza tu.

    Ila mwanamke kumegwa nje ni uchafu sana, ndo maana tunatafuta dawa.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sospeter
    Junior Member
    Join Date: Mon Apr 2009
    Posts: 4
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    WALE WALE WALIOHAMIA HUKU BAADA YA ZE UTAMU KUFUNGWA-HIZI NDIO HAJA ZAO
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Jamaa yangu aliniuliza swali nami sikupata jawabu, alisema yafuatayo
    1. je utajuaje kuwa leo mkeo au mpenzi wko amemegwa na jamaa ni dalili zipi za wazi kabisa?
    a).......
    b).......
    c).......
    d).......
    n.k

    2. Je ukimpata mwanamke uatajuaje kuwa anatoa tigo?


    Mjadala uko wazi , tumsaidie jamaa yetu

    VERY SIMPLE

    UKIACHA KUFANYA TENDO LA NDOA NJE YA NDOA YAKO;THEN UTAJUA TU KAMA UMEIBIWA AM LA...
     
  16. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anawahi kukimbia kitandani kulala...ili usije ukaulizie mzigo ikawa noma..! Akishapiga kitu kipya nje hawezi kurudi kwenye form kwa vile Home Front command ashaizoea...tehe tehe..
     
  17. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu eti unajifanya wewe sio Brian Mcknight type. Kila kukicha ni kudrop vi-pick up line uchawara kwa memba yoyote anaye-sound au mwenye jina la ki-feminine. Yaani hata mada husika huioni. Usione kichaka.......... lol
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jun 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Trying to make sense of your nonsense is utterly nonsensical. Have a wonderful day.
     
  19. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I essentially made unreservedly sense considering that you actually have a propensity to do what I pointed out.


    Boomerang
     
  20. a

    alzawahiri New Member

    #20
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumjua ingekuwa rahisi kumjua kama katoka kumegwa lazima ndoa nyini kwa sasa zingekuwa zimevunjika
     
Loading...