Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni dalili ya maradhi gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by SHINYAKA, Jun 26, 2011.

  1. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF Doctors,
    mimi nina tatizo, kila ninapoenda haja ndogo (kukojoa) hufuatia maumivu yenye kuashilia kama sijamaliza kukojoa, baada ya muda kidogo nikienda kukojoa kwa kukamua hutoka mkojo kidogo na hapo ndipo hupata nafuu kidogo. Je! Hii ni maradhi gani?
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutokana na maelezo yako japo kuwa sio timilifu
    yani hayajitoshelezi inaonyesha unaweza kuwa na moja kati ya hivi vitatu
    MOJA: UTI, urinary tract infection
    PILI: stone
    Tatu,BPH lakini hii ya tatu labda kama unakojoa mara nyingi kwa mda mfupi na mkojo unaokojoa unakuwa kidogo
    inaitwa Benign Prostate Hyperplasia so nenda kwa Urologist akakuangalie utakuwa na jibu.
     
  3. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru kwa ushauri wako, lakini hii huwapata hata akinina mama?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Nimesoma nitarudi asante.
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mara ya mwisho ulikutana kimwili lini? Wakati mwingine inawezekana kukawa na ka mchumbuko kidogo kwenye mfereji wa njia ya mkojo kutokana na matumizi ya kiungo chako au kama hujatumika siku nyingi basi hiyo itakuwa ni maambuzikizi ya bacteria ( bacteria infection) , inawezekana Njia ya Mkojo imeathirika kidogo Mkuu. Tumia anti-biotic kama Aziwok au Ciprofloxacin uangalie maendeleo.
     
Loading...