Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni club ngapi za soka bongo ziko na website?

Discussion in 'Sports' started by shumanice, Jul 22, 2011.

  1. shumanice

    shumanice Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau habari za leo. Nilikuwa na jaribu kuangalia website za timu mbali mbali hapa bongo lakini cha ajabu nimekuta vilabu vyetu vingi havina website. Sasa nikawa najiuliza viongozi wa hizi timu wanajua umuhimu wa kuwa na website au hawajui? Na je huwa wanafuatilia habari za timu nyingine kama vile za ulaya kuona wenzao wanaendeshaje timu?

    Kwa karne ya sasa habari nyingi za vilabu hujulikana kwa njia ya mtandao, mimi ninaamini kuwa kila timu inahabari nyingi sana za kuandika kwenye kurasa za internet. Nawapongeza viongozi wa Azam FC kwa kuliona hili ningependa kuona viongozi wengine wa vilabu vyetu wakiiga mfano huu.

    Leo kocha yeyote akitaka kufuatilia habari za mchezaji yeyote hutumia njia ya mtandao, tunataka kuuza wachezaji wetu nje lakini habari zao hazipo!!! Je tutafuka namna hii???
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mtibwa pia wana website
     
  3. M

    Mwambopo Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mabingwa wapya wa kagame pia wana website
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    hawa waliofungwa juzi na polisi dom?
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ni wale ambao waliwapiga Simba 1-0, wale walioanzisha jina wakaishia na SC Simba wakaiga, wakaanzisha gazeti, Simba wakaiga, wakafungua website, Simba wakaiga pia. Hivi Simba wao ni kuiga tu? Mmetuchosha nanyi vumbueni bwana, wala sio lazima mvumbue lindege!
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi waungwana Mjomba Kaduguda yupo wapi? Naomba tu kujua!!
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah huyu mtu sikumsikia sikunyingi saaaaana
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    aahaa jamaa yupo tu mission town mara ya mwisho nmekutana nae kwenye daladala mbagala - posta anabshana mambo ya simba na yanga kwnye gari.
     
Loading...