Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni chuo gani wanafundisha uadilifu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingomkavu, Jan 20, 2011.

  1. m

    mpingomkavu Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kuuliza kama kuna chuo cha uadilifu duniani tuwapeleke hawa viongozi wetu nao wakapate hiyo dozi ili wabadilike kwani wao wanajifanya wanhubiri utawala bora lakini watamkayo siyo wayatendayo:plane:
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nafikiri chuo ni nyumbani & familia.

    Kwa nini? Kwa sababu mwanadamu ana hulka ya kujifunza kwa kuona na hasa katika mambo anayopenda. Na pili kwa sababu malezi (ambayo ndio shule kubwa ya awali), inamkutanisha mtoto na wazazi, nudgu, jirani na jamii hilo darasa huwa na impact sana katika maisha ya baadaye ya kiumbe anayehusika.

    Huo ndio mchango wa awali, wengine wanayo maoni bora zaidi tuwaikilize.
     
  3. A

    Awo JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    CHADEMA wanaanzisha chuo cha aina hiyo.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    keko?
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chuo ni MOYO wa mtu mwenyewe. Unakabiliana vipi na TAMAA, VISHAWISHI na GHILIBA za dunia hii?
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CHADEMA? hayo masihara. Kila siku wanagombana kutokana na kukosa maadili - mapinduzi ya kijeshi ndo suluhisho nchini Tanzania
     
Loading...