Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni changamoto zipi ambazo umezipitia mpaka kufanikiwa kupata job?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wild fauna, Sep 21, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Zipo changamoto nyingi nyingi wengi wetu tumepitia na bado hatujafanikiwa kupata kazi ila wapo walopitia hzo misukosuko,
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    orodhesha zako
     
  3. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Prakatumba mie nishapeleka application letter kwenye ofice flan yule secretar wa bosi akaniita kando then akanambia hyo kitu uliyoomba ipo nafasi ila tayar hyo position ishaekewa booking kitambo.so katafute mambo mengine ya kufanya hapa hutapata,nikaondoka kichwa chini huku nikifanya doria kuwa ni kweli? Matokeo yake after one week akawekwa mdada pale.ila cha kushangaza sasa yule dada amejifungua juzi na mimba ilikua ya yule bosi wake
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimewalaza wachezaji wa yanga wawili chumba kimoja, pesa nikatia ndani na leo hii nimefukuzwa kazi yanga.
     
  5. C

    Complex number Senior Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujifunza kuwa mvumilivu kwa lazima.
     
Loading...