Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Chama Kipi kina mawazo mazuri? Kama vyote hafivai, should we be allowed to Vote Non of the Above?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Jul 11, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu kati ya CUF; CCM, TLP, NCCR MAGEUZI na Chadema ni chama kipi chenye mawazo bora na yanayotekelezeka.....

    Kwa CCM ni kipi bora walichotufanyia?,

    Kwenye kupiga Kura je inafaa kuwe na BOX la wote hawafai?, kwa wale wasiopenda vyama vyote vilivyopo?

    Je ni wakati wa muafaka kuwa na Mgombea Binafsi?

    Tashukuru kwa majibu yenu

    On second note.., is politics really necessary?
     
Loading...